Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình có nói là trắc nghiệm hoàn toàn cả nv và tiếng anh mà bạn, năm trước cả 2 cái này đều có tự luận nhưng năm nay khác rồi, t.anh thì k khó lắm 45 ý trong 30 phút :D chỉ có nv là dài thôi 75c/45 phút :D

đề thi năm nay vietin làm trắc nghiệm hoàn toàn luôn, cả nv và tiếng anh, nghiệp vụ bao quát, dài tới nỗi mới làm 25 câu mà đã hết nửa thời gian rồi, sau đó thì chạy tốc hành, lặp lại kha khá các câu, tiếng anh có vẻ đơn giản hơn, thêm nữa theo mình nghĩ thì t.anh chỉ là môn đk vì có những bạn k phải thi t.anh nên khó tính điểm lắm
Tớ nghĩ t.a có tính điểm đấy vì những bạn có chứng chỉ đều phải ghi lại điểm thi chứng chỉ vào danh sách thi mà

mọi người ơi cho mình hỏi hnay thi ở địa điểm nào thế. Mình bị mất điện thoại, mất luôn cả tin nhắn nên chưa biết thi ở địa điểm nào?

Đề của t phải có đến 70% là rơi vào phần bctc và phân tích bctc ý. Lần đầu tiên biết cái cảm giác đọc đề xong là biết mình trượt T-T.

Mọi người đừng ôn mấy đề cũ nữa làm gì, không có trùng câu nào đâu ạ
bạn thi vị trí gì z?

Đang cày cuốn Cẩm nang thi Vietin của bác Giang trên giangblog mà đọc cmt các bạn đi thi về thấy có vẻ ảo quá :))
Mình có 2 thằng bạn đi thi Vietin đợt năm ngoái với tháng 2 vừa rồi, hỏi kinh nghiệm thì tụi nó chỉ phán 1 câu "Ôn làm *beep* gì" =))
Chiều mình thi ca 4 trên Hàm Nghi, R.I.P

Vừa đi thi bên chi nhánh tphcm về, chỉ có thể nói ôn lắm cũng chỉ đc vài câu quen quen còn lại ảo diệu vãi
Thứ nhất là câu lặp lại liên tục, nói 75 câu nhưng thực ra chỉ khoảng 50 câu vì có khi 1 câu lặp lại 4 lần, 3,4 câu gì đó liền nhau và giống y chang nhau
Thứ hai có nhiều câu trả lời na ná nhau khó lựa chọn, ví dụ hỏi vốn lưu động ròng khi dùng tiền mua hàng tồn kho thì thế nào, có đáp án ko thay đổi, có đáp án ko liên quan, thế chọn cái nào.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch