Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em thấy mấy cái chi nhánh của Vietin cái nào cũng bự và cũng đẹp cả, đẹp theo kiểu mới đó anh.
Em nghe nói nếu xây nhà lầu thì tầng trệt thường xây trần thấp, nhưng mà nhiều chi nhánh của Vietin xây tầng trệt có trần cao, rất là thoáng luôn đó :D
UK, phòng tổ chức hành chính mà trên tận tầng 6 thì mức độ hoành tráng đã thế nào rồi

chi nhánh TP.HN em thấy k đẹp lắm mà phải nói ngược lại mới đúng :)
Chắc chuẩn bị xây lại hoặc các sếp muốn giữ phong cách CỔ KÍNH cũng nên, hoặc đang lên kế hoạch xây dựng sao cho thật hoành tráng. Mà quan trọng môi trường nội bộ, nhiều Chi nhánh cơ sở vật chất đi ngược với nội bộ bên trong, hehe

Hôm nay mình cũng nộp Ba Đình. Cô chỉ check hồ sơ mấy lượt chứ k để ý j chiều cao của mình cả mặc dù mình chỉ có mét rưỡi :)))
thế á? trời lúc ấy t rụng tim luôn ấy chứ. hị hị...may mà cô ấy cũng nhận hết không thì nản chết được. t nộp lúc gần trưa ý

Cho mình hỏi mình đủ đk chi nhánh loại 3 mà nộp chi nhánh loại 2 thì sao nhỉ, tại HCM chỉ có tuyển chi nhánh loại 2 và 3 thôi

Cho t hỏi có ai nộp chi nhánh TP HN chưa, ở đó có đo chiều cao k nhỉ :3 Nam thân hình chuẩn nhưng hơi lùn một tý ( thấy cái máy nó kêu thế )

Cho t hỏi có ai nộp chi nhánh TP HN chưa, ở đó có đo chiều cao k nhỉ :3 Nam thân hình chuẩn nhưng hơi lùn một tý ( thấy cái máy nó kêu thế )
t nộp rồi, c có đúng ngành tcnh k, lùn hay k t cũng k rõ nữa nhưng mà mấy bạn bị loại toàn nộp sai ngành, ôi mẹ ơi chị hcns bảo phải chuyên ngành tcnh ở hvtc mới được, hvtc thì làm qué j có chuyên ngành tcnh

t nộp rồi, c có đúng ngành tcnh k, lùn hay k t cũng k rõ nữa nhưng mà mấy bạn bị loại toàn nộp sai ngành, ôi mẹ ơi chị hcns bảo phải chuyên ngành tcnh ở hvtc mới được, hvtc thì làm qué j có chuyên ngành tcnh
T học ngân hàng, ktqd. Hôm c nộp họ có hỏi chiều cao k, mấy cái giấy tờ có cần công chứng k nhỉ

T học ngân hàng, ktqd. Hôm c nộp họ có hỏi chiều cao k, mấy cái giấy tờ có cần công chứng k nhỉ
t cũng k rõ, cứ theo thông báo thôi, bằng và cc tiếng anh, tin học. trên bảng điểm của c ghi phải phù hợp vs thông báo cơ k là đi mất công đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw