Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oh, mình vẫn chưa nộp hồ sơ, ko biết hôm nay or ngày mai đi nộp họ còn nhận ko nhỉ :(

Cứ đi đi mai mới hết hạn mà. Nếu ở những nơi nhiều chi nhánh tuyển như HN/ Tp HCM thì chi nhánh này ko nhận nữa thì chịu khó chạy qua chi nhánh khác nộp :D

Ko hiểu lắm, Trường bạn thuộc nhóm 3 còn cái chi nhánh ấy nhận nhóm mấy hả bạn, theo mình đọc bạn nói thì chi nhánh ấy nhận nhóm 1, họ quy định nhóm 1 còn bạn nhóm 3 lên nộp họ ko nhận là đúng rồi, bạn chửi cái gì
hình như chi nhánh đó nhóm 3

bức xúc thì con gái nên hạn chế nói bậy bạn ạ, một môi trường như thế có mà lỡ vào được thì cũng lo thấp thỏm đi tù như chơi, xoắn j
hic.m la ng chang bjo noi bay ca.nhung hom nay qua la tuc lam ay.tha noi k nhan vi k du tieu chuan con lam ngta k tuc.dang nay lai di noi kieu tai m ngu thi cing se k do dau.ngua het ca tai

Ko hiểu lắm, Trường bạn thuộc nhóm 3 còn cái chi nhánh ấy nhận nhóm mấy hả bạn, theo mình đọc bạn nói thì chi nhánh ấy nhận nhóm 1, họ quy định nhóm 1 còn bạn nhóm 3 lên nộp họ ko nhận là đúng rồi, bạn chửi cái gì
chi nhanh m nhom 3 b ah.nhan het ca 4nhom.va minh biet 1so truong hop ngoai 4nhom ong gd co ho van nhan co.vi truong hop do ong ay se nhan dc 200 den 300 củ ma.co le m se di theo 1con duong khac.nhung con duong nao cung chi 1 màu den.k biet fai sao nua o cai tuoi 25 nay.ko co j trong tay. :(

hom truoc minh cung loay hoay tim mai, no gan dai hoc Thuong mai ay ban a! cach dai hoc khoang 300m
Tức là phía bên ĐH TM à? Thế ko hiểu cái đường nó đánh số kiểu gì nhỉ, từ Phạm Văn Đồng vào đã thấy đánh 10,12,... rồi mà :eek::eek:. Thanks bác ạ ;)

chi nhanh m nhom 3 b ah.nhan het ca 4nhom.va minh biet 1so truong hop ngoai 4nhom ong gd co ho van nhan co.vi truong hop do ong ay se nhan dc 200 den 300 củ ma.co le m se di theo 1con duong khac.nhung con duong nao cung chi 1 màu den.k biet fai sao nua o cai tuoi 25 nay.ko co j trong tay. :(
Bạn nộp ở tỉnh ah, ở tỉnh thì khá nhiều góc khuất, có lẽ ra các thành phố lớn sẽ đỡ hơn :(
Còn nhận dc 200 đến 300 củ chắc là bao thi đậu rồi chứ ko phải nhận hồ sơ ko đâu nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,639
Thành viên mới nhất
8xbet10_bet