Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh @dinhnguyenvn ơi, cho e hỏi chút ạ :)
E sắp ra trường, cũng mới có ý định làm banker nhưng mà chưa rõ 1 vài thông tin.
Như là nhóm trường như nào (e học Học viện tài chính ạ), với cả Phiếu thông tin ứng viên theo mẫu của VietinBank thì mình in ra viết tay hay là đánh máy rồi in ra ạ ?
Sắp hết hạn rồi mà e đang còn chưa biết làm thế nào, lần đầu tiên đi nộp hồ sơ vào bank thấy lo quá ạ :'(
Em nên đánh máy cho nó đẹp vì vietinbank đâu yêu cầu viết tay, em là thuộc nhóm 1 đó.

Hic. Khả năng cao là tạch vòng hồ sơ rồi :(. Mình mới thi đợt tháng 3. Đợt này ko thấy yêu cầu trong 6 tháng nên mình tiếp tục nộp nhưng trong chỗ lần thi vietinbank gần nhất thì mình ko điền như có bạn j post ở mấy page đầu. Đến sáng nay thì có anh ở phòng nhân sự gọi điện hỏi là em đã thi đợt trc ak. Có linh cảm hồ sơ sẽ bị đá sang 1 bên :(((((((((

@lovezuloveme đi nộp rồi, đợt này nộp vietin sao mà khổ quá, hôm qua thì mưa, hôm nay thì sinh viên đi thi kẹt xe, lết gần 1 tiếng mới lên chi nhánh 1 tphcm, gửi xe xong vào thì được chị ngồi gần cửa hỏi cần làm gì, bảo nộp hồ sơ thì chị ấy hướng dẫn lên lầu 4. Lên xong được chị phó phòng nhận hồ sơ, hỏi đang làm gì, chị ấy kiểm tra hồ sơ xong bảo hồ sơ ok, khi nào gần tới ngày thi sẽ có email hoặc điện thoại báo, không thấy nhắc tới vòng sơ tuyển gì, không biết có đc đi thi ko đây :D

Hic. Khả năng cao là tạch vòng hồ sơ rồi :(. Mình mới thi đợt tháng 3. Đợt này ko thấy yêu cầu trong 6 tháng nên mình tiếp tục nộp nhưng trong chỗ lần thi vietinbank gần nhất thì mình ko điền như có bạn j post ở mấy page đầu. Đến sáng nay thì có anh ở phòng nhân sự gọi điện hỏi là em đã thi đợt trc ak. Có linh cảm hồ sơ sẽ bị đá sang 1 bên :(((((((((
Bạn nộp CN nào, mình cũng thi đợt đó nè nhưng lại không thấy ngt nói gì cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,640
Thành viên mới nhất