Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là mấy bác ôn thi Vietinbank sao rồi? Chỉ giáo cho ít kinh nghiệm lẫn đề thi đi! :)

Tình hình là mấy bác ôn thi Vietinbank sao rồi? Chỉ giáo cho ít kinh nghiệm lẫn đề thi đi! :)
đề thi thì trên UB cả đống, mỗi tội đề vietin dễ quá, đánh trắc nghiệm thôi mà 3 4 đáp án, thấy cái nào cũng có lý cả :(, nãn vãi. :D

Tải cái mục nhóm trường trên ub k có trường mình mà trên web vietinbank lại có. May đứa bạn bảo cho k lại mất cơ hội thử sức. Mai đi nộp hồ sơ thôi .mn cho m hỏi có cần gksk k? Và ai gửi giúp m bản thông tin ứng viên vào mail huonglai30011990@ gmail.com voi m k tai ve dc

Chỉ tiêu 7 gdv và 5 qhkh nên theo cái nào bjo. Trog khi học về môn tín dụng hơn môn kê toaan ngân hàng nhưng lại lo qhkh ưu tiên nam rồi lại tạch như bidv vì e là nữ. Ng nông dân như e fai làm sao

Các bạn ơi cho mình hỏi,có thể nộp hồ sơ hộ được không,bạn mình lỡ đi Nam không ra hà nội kịp nhờ mình nộp hộ mà không biết có được không nữa,ai chỉ mình với

8 tháng nữa, thế từ giờ đến đó mà ko thi đậu mấy ngân hàng khác thì làm gì đây :(.
Mấy hôm nay ở nhà toàn làm khảo sát kiếm đc cái card điện thoại, chả lẽ lại cày game kiếm tiền, item đem bán như thời sinh viên ah:oops:
Ko cần 8 tháng nữa đâu. Tháng 10 hàng năm MB cũng sẽ tuyển 1 đợt tập trung.

Mí bạn ơi, thi GDV thì mình tập trung ôn những gì hen, trước mình học ko có chuyên môn này, giờ lọ mọ học thấy mênh mông quá, hic, ai từng thi đề GDV của Vietin rồi cho mình tí thông tin tham khảo với, híc.

Thủ thiêm có người đến nộp ko đc nhận do là fresh nên khả năng chi nhánh đó ko nhận fresh đâu, bạn nộp chi nhánh khác chắc có cơ may hơn
người ta vẫn nhận hồ sơ của mình, vì mình chưa có bằng tốt nghiệm, mà đtb chỉ có 7.0, nộp vô chi nhánh loại 2 sợ rớt, không thì đã nộp CN tp HCM rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw