Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có ai nộp ở chi nhánh thành phố hà nội chưa ạ? tình hình là có khắt khe quá không? mai t định đi nộp, chắc cứ mang tất tần tật đi phòng bị nhỉ

https://docs.google.com/file/d/0B_q3qJFhXecHLUg4Q0R1ekExNGM/edit,
hồ sơ làm chuẩn quá nên không cần chỉnh sửa chứ sao =.=
Ta mệt với banker rồi, đang chìm trong mớ luật và thông tư để thi kho bạc :D

Ta tạch MB,BIDV, Đông Á rồi nên không ham hố Vietinbank nữa. :D

Thời gian cũng là vàng bạc nếu thấy không có duyên với ngân hàng nữa thì thôi mi ạ

Cơ mà ta vẫn hóng topic này, biết đâu năm sau thi :D
Nộp đi Lylm. hihi

@gaodenvang nộp chưa? rì viu nghe coi :D
Chưa nộp, hôm nay vừa bước ra khỏi nhà thì mưa tầm tã thế là lại nằm nhà ôn mấy cái luật, mai mới đi nộp, chắc vẫn kịp nhỉ.
Mà quyết định ko nộp thật ah, k35 năm trước 29/8 mới có bằng, kịp nộp kho bạc ko, mình tính thi thuế mà nó bắt nộp từ 11-14/8 xem như tạch

có nên nộp ko đây? phân vân vì mình chưa có kinh nghiệm làm ngân hàng, phần vì chuyên ngành mình học ko có trong yêu cầu nhưng mình học Ngành Tài chính - Ngân hàng. Phần vì chiều cao mình chưa đủ, ko biết nộp ở CN hà nội có đo chiều cao ko nhỉ mọi người...? Mình đã từng nộp đợt tháng 12 nhưng cũng tạch từ vòng loại do ko có kinh nghiệm :(

chẳng biết, trước mắt cứ ôn, đến lúc thi chai mặt lên thi kho bạc, năn nỉ khóc lóc um sùm
Nói thế thôi chắc cuối tháng 8, đầu tháng 9 thì kho bạc mới thi lận.
Còn thuế thì hên xui, lúc đó nếu không nhận giấy CN tạm thời thì khỏi nộp thuế, thi cái kho bạc là được rồi :D
uhm, mình không thi Vietinbank nữa do mình đang chờ bên BIDV thông báo kết quả, cũng không ham Vietinbank nữa, đang ôn kho bạc mà :) Với lại đợt tháng 3 vừa rồi tạch MB, mới tạch cái Đông Á nữa nên BIDV là trạm cuối năm nay rồi
Dùi mài kinh sử năm sau thi MB :D chỉ có MB là tạo cơ hội cho fresh, còn mấy cái quốc doanh đa phần là đòi 1-2 năm kinh nghiệm :D
Uh, hôm trước thấy MB tuyển tập sự mà đọc thấy hết hạn mất rồi, ko biết tập sự người ta có huấn luyện cho gì ko.
Giờ đang ở nhà hay đi làm rồi, mình mới ở nhà mấy hôm mà chán quá :(

mình có đọc được tin MB tuyển, MB gửi tin nhắn thông báo luôn mà, do tháng 3 vừa rồi có thi MB mà tạch mất, tiếc ngẩn ngơ :(
Mà mình không tham gia tập sự MB, bạn cũng đừng tiếc, 8 tháng nữa sẽ có đợt tuyển rầm rộ trên toàn hệ thống đó :D
8 tháng nữa, thế từ giờ đến đó mà ko thi đậu mấy ngân hàng khác thì làm gì đây :(.
Mấy hôm nay ở nhà toàn làm khảo sát kiếm đc cái card điện thoại, chả lẽ lại cày game kiếm tiền, item đem bán như thời sinh viên ah:oops:

cả nhà cho mình hỏi, nếu chiều cao k đủ thì có nộp được k nhỉ?, chân ngắn tới ngân hàng thật khó :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net