Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn cho t hỏi đã bạn nào nộp cn đông hà nội chưa,giấy tờ như yc là ok hả,hay cần thêm giấy khám sức khỏe,hay đơn xin việc gì nữa ko,mình ở xa lại mai mới nộp nên muốn hỏi cho kĩ đi lại đỡ mất công. Bạn nào nộp đó rồi cho mình thông tin với nhé.

ÔI.. sao phân biệt như thế này nhỉ.. trường nào cũng có người giỏi người chưa giỏi chứ.. liệt ra cái danh sách này làm gì.. >"< ôi cái DTHU của tui ko có trong danh sách.... tính nộp liều xem sao đây này...
Cơ mà mình chưa có bằng chính, chỉ có bằng tạm thời.. thế mà yêu cầu thêm Bản cam kết là éo gì không biết!!! ko biết mẫu đâu đây.. ai có share cho mình vs!!

có bạn nào nộp cn tphcm bị yêu cầu bổ sung bằng tốt nghiệp tạm thời không.
mình nộp ở đây có giấy cam kết rồi mà người ta yêu cầu bổ sung. chục ngày nữa mới có. khả năng là out rồi :(
Ko sao đâu bạn, ngta nói thế nhưng bạn ko có thì tới lúc đi pv bạn mới bổ sung vẫn đc nhé, năm ngoái họ cũng dặn mình thế nhưng mình ko lấy kịp được bằng hay giấy cn tạm thời để bổ sung mà vẫn đc đi thi á, hi.

có mem nào nộp ở CN tp Hà Nội chưa các ban, họ có đo chiều cao ko nhỉ? T định đi nộp mà quan ngại vấn đề này quá!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett