Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình vừa được tb là tạch vòng sơ tuyển, lý do là chuyên ngành ko phù hợp và điểm sơ tuyển không tốt, từ hồi đầu đến h lần đầu tiên biết tại sao lại tạch, mấy lần trước thấy ấm ức mãi vì chưa hỏi gì đã cho trượt, đến khi biết lý do rồi thì ... cảm giác như là mọi cánh cửa vào NH đã sập trước măt mình vậy :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
họ thông báo qua dt à bạn

Có phải hôm qua đi nạp cùng nhau buổi chiều ở CN Bà Đình không? T học chuyên ngành Kinh doanh Chứng khoán, thuộc khoa Ngân hàng- Bảo hiểm, ngành Tài chính- Ngân hàng của Học viện Tài chính, trường thuộc Nhóm 1. Lúc đầu cô TCHC bảo không nhận vì cháu học chuyên Ck chứ ko phải ngân hàng, mình đã nóng mặt nhưng vẫn bình tĩnh hỏi lí do và nghe trả lời, sau đấy mình có nói rằng dù chuyên chứng khoán nhưng mình vẫn được học bài bản các môn ngân hàng bổ trợ chuyên ngành. Chắc do mình thắc mắc nên cô bên cạnh bảo chờ hỏi cấp trên xem được không, lúc sau bảo nạp được thế là cô trực tiếp thu con bảo thế mà mấy hôm nay em cho 5,6 bạn cầm hồ sơ về. À lí do họ đưa ra đơn giản chỉ là "lần tuyển dụng này chi nhánh chúng tôi chỉ có nhu cầu tuyển các chuyên ngành ấy thôi."
Cũng dễ hiểu cơ mà nạp xong thấy mình một phần may mắn mà cũng thấy Vietin một phần may mắn vì đã ko bỏ lỡ một đứa thực tập ngân hàng suốt 5 tháng và gần 1,5 năm exp với ngành tín dụng ngân hàng. Thế mới biết kinh nghiệm hay không cũng xếp sau cái bằng vs cái khoa, cái tên trường nhé! =))
Dù có lọt tiếp vòng nữa hay không thì mình cũng thấy ừ thì ít ra mình cũng thành công vì dám đôi co trong khi các bạn khác đến nạp hồ sơ nạp xong cúi rập người xuống chào cô TCHC, =)) Mình thì chỉ chào và cảm ơn, tất nhiên là cả cô bên cạnh giải đáp thắc mắc cho mình. :x
không bạn mình nộp ở đồng nai

trong vị trí ứng tuyển có cần ghi rõ là Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp hoặc cá nhân không, hay chỉ ghi là quan hệ khách hàng là được

sao mình không xem được chỉ tiêu của các tỉnh, có bạn nào xem được chỉ mình với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,652
Thành viên mới nhất