Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tùy chi nhánh, chứ nhiều chi nhánh chưa có kêu ứng viên đâu
cũng có thể mấy cái tin bên topic BIDV là của đám chim lợn nên chẳng tin được.
Ta mệt rồi, nghỉ Vietinbank :)
Thật ra là giờ về làm Vietinbank cũng huy động và cho vay thôi, nếu đậu BIDV hoặc Vietinbank thì chẳng còn thời gian thi kho bạc nữa, kho bạc tháng 8 thi rồi đó :)
Nên lần này ôn kho bạc cho đàng hoàng :)
ủa? bạn thi KB hả? mà bạn có bằng TN chính thức chưa vậy? Mình cũng định nộp mà nghe nói phải có bằng chính thức nên thôi, mà bây giờ cũng qua mất rồi..

chưa
Mình mới có giấy CN tạm thời
Bộ tài chính cho phép nộp giấy CN tạm thời, miễn là trước 10 ngày thi phải nộp bằng chính thức là được
Tháng 8 mình có bằng rồi nên chẳng lo nhiều :D
Éc..vậy là bỏ lỡ 1 cơ hội rồi..Thôi thì lần này qua Cục thuế vậy..:(

chưa
Mình mới có giấy CN tạm thời
Bộ tài chính cho phép nộp giấy CN tạm thời, miễn là trước 10 ngày thi phải nộp bằng chính thức là được
Tháng 8 mình có bằng rồi nên chẳng lo nhiều :D
UEH tháng 8 có bằng hả bạn, sao mình nghe tháng 9,10 gì mới có mà

sáng nay mình đi nộp Cn Gia Lai yc giấy tờ khắt khe qá, cả có đo chiều cao nữa, nhiều bạn ko đc nhìn hồ sơ nữa vì chiều cao ko đủ =.=

các bạn ơi, mình nộp ở phòng giao dịch thuộc chi nhánh dc k0 vậy? hx, mình kẹt đường xa và gấp thời gian quá, sợ k0 kịp qua chi nhánh nộp :(

mình vừa được tb là tạch vòng sơ tuyển, lý do là chuyên ngành ko phù hợp và điểm sơ tuyển không tốt, từ hồi đầu đến h lần đầu tiên biết tại sao lại tạch, mấy lần trước thấy ấm ức mãi vì chưa hỏi gì đã cho trượt, đến khi biết lý do rồi thì ... cảm giác như là mọi cánh cửa vào NH đã sập trước măt mình vậy :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Tất cả các CN tuyển dụng đều yêu cầu phải có chứng nhận tốt nghiệp hoặc tạm thời hả mọi người.
Em chưa có bằng nên lo lắng quá, có cn nào ko yêu cầu bằng tốt nghiệp ở sài gòn không các anh chị

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,652
Thành viên mới nhất
attilamerch