Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
theo mình bạn cứ gọi điện thẳng lên phòng TCHC Chi nhánh bạn nộp cho chắc ăn, nhưng đúng là mình cũng có nghe nói chỉ nhận bằng chính quy tập trung thôi, k nhận liên thông đâu
Cứ cái đà này chắc mình không thể nào nộp vào vietinbank dù biet co nhieu nh khac

Lúc mình học đh, dc phong đào tạo nói rất ro~ la liên thông cũng là chính quy tập trung. Bằng chứng là trong lớp tín chi vừa co sv liên thông va sv k liên thông cùng hoc. Cac ban liên thông cư mạnh dạn mang hs lên bank di, k dc thi mang về thui.nhưng cung ngồi cãi, bít đâu lai dc
P/S:minh k phải hoc liên thông :D

Chị ơi chị gửi cho e cái file unhide do dc ko? To mo qua:))
Mail cua e la trangs.103@gmail.com
Thanks c nhieu:)

Đây nhé http://www.mediafire.com/view/a2zlczkdi7gk6da/Chi-tieu-tuyen-dung_02072014.xlsx

@apologize149 ơi, bạn nộp về rồi cho mình hỏi là phiếu điểm TOEIC của bạn có cần dịch thuật không? hay chỉ có công chứng thôi thế?
Phần kỹ năng trong Chỗ thông tin ứng viên bạn ghi cái gì thế? có phải là ghi các kỹ năng mềm của các lớp Kỹ năng mềm mà mình theo học không? hay là ghi các kỹ năng của bản thân mà không cần giấy chứng nhận các kỹ năng đó??

Ghi các kỹ năng mềm của bản thân thôi, ko cần đến mức phải có giấy chứng nhận đâu hehe.

bằng biếc có cần photo công chứng k
Bản photo là đc roài, ko cần công chứng đâu, giấy KSK nếu cần thì nộp bản photo cũng đc.

Các bạn cho hỏi : TRÌNH ĐỘ ĐÀO TẠO ghi cả PTTH thì phần XẾP LOẠI, ĐIỂM PHẨY ghi gì không các bạn? :(
Và có ai nộp bên Điện toán không ? :):)

Chỉ là nộp hồ sơ thui mà không cho nộp dùm, quá hạch sách, ko chuyên nghiệp chút nào. Đáng lẽ chỉ cần nộp online là được, đa phần ở nước ngoài đều vậy, cách làm này vừa tiết kiện thời gian, tiền bạc, và thuận lợi cho ứng viên nhất là ứng viên ở xa mà có nguyện vọng muốn cống hiến cho quê hương mình. Còn nữa đi xin việc mà đo chiều cao, trọng ngoại hình như tuyển người mẫu, chân dài , tiếp viên vậy. Nếu nhà tuyển dụng nào cũng làm vậy thì những người khuyết tật họ làm gì có động lực để học và phấn đấu nữa, vì có phấn đấu đến đâu cũng không được nhận. Bó tay với cách tuyển dụng của nền ngân hàng VN, đâu chỉ nhìn hình thức mà đánh giá một con người........................

Đây nhé http://www.mediafire.com/view/a2zlczkdi7gk6da/Chi-tieu-tuyen-dung_02072014.xlsx

Ghi các kỹ năng mềm của bản thân thôi, ko cần đến mức phải có giấy chứng nhận đâu hehe.

Bản photo là đc roài, ko cần công chứng đâu, giấy KSK nếu cần thì nộp bản photo cũng đc.
thế bạn cho mình hỏi..ngoài syll là phải có giáp laii đỏ ra thì k cần cái j phải cc ah bạn..tại vì bằng, cc tin học ngoại ngữ đều song ngữ cả mà bạn :D bạn nộp thì cái nào cần phải công chứng thế

thế bạn cho mình hỏi..ngoài syll là phải có giáp laii đỏ ra thì k cần cái j phải cc ah bạn..tại vì bằng, cc tin học ngoại ngữ đều song ngữ cả mà bạn :D bạn nộp thì cái nào cần phải công chứng thế

Ko cần công chứng j cả,từ bằng, bảng điểm. chứng chỉ AV, tin học VP nhé. Nộp bản photo là ok roài.

Chỉ là nộp hồ sơ thui mà không cho nộp dùm, quá hạch sách, ko chuyên nghiệp chút nào. Đáng lẽ chỉ cần nộp online là được, đa phần ở nước ngoài đều vậy, cách làm này vừa tiết kiện thời gian, tiền bạc, và thuận lợi cho ứng viên nhất là ứng viên ở xa mà có nguyện vọng muốn cống hiến cho quê hương mình. Còn nữa đi xin việc mà đo chiều cao, trọng ngoại hình như tuyển người mẫu, chân dài , tiếp viên vậy. Nếu nhà tuyển dụng nào cũng làm vậy thì những người khuyết tật họ làm gì có động lực để học và phấn đấu nữa, vì có phấn đấu đến đâu cũng không được nhận. Bó tay với cách tuyển dụng của nền ngân hàng VN, đâu chỉ nhìn hình thức mà đánh giá một con người........................
Đặc thù từng ngành nó khác nhau, như tuyển người mẫu họ yêu cầu phải đẹp phải cao sao ko thấy bạn phê phán, ngân hàng chỉ yêu cầu ngoại hình sáng sủa vs chiều cao vừa đủ thôi chứ làm gì mà bạn nâng tầm lên tới nguyện vọng cống hiến quê hương rồi người khuyết tật ở đây nữa. Và ko phải nhà tuyển dụng nào cũng làm vậy mà là tùy theo từng ngành từng công việc một mà yêu cầu khác nhau, bạn không nên từ một ngân hàng bạn kéo ra cả hệ thống ngân hàng rồi kéo sang cả xã hội.
Còn nộp hồ sơ giấy bạn chê thì vào mấy ngân hàng nhỏ vậy vì 4 ngân hàng lớn nhất VN vẫn là hồ sơ giấy vì lượng hồ sơ của họ quá nhiều, nội nộp hồ sơ giấy đã xử lý ngập mặt rồi, cho các bạn nộp online ai cũng chỉ cần 5 phút điền cái tin gửi cho người ta thì ko biết lượng hồ sơ sẽ là bao nhiêu nữa. Mình nhớ có bạn nào lập pic hỏi ngày thi đông á với mb trùng nhau thì nên thi cái nào, nghĩa là dù bạn ấy có chọn thế nào thì bạn ấy sẽ vắng mặt ở 1 trong 2 ngân hàng, đối với bạn ấy thì quá dễ dàng, 1 tờ phiếu gửi online thôi ko đi thì thôi chả mất mát gì, nhưng với ngân hàng thì nào là lúc nhận hồ sợ của bạn ấy này, xếp chỗ thi này, đề này.... mất thời gian công sức cuối cùng bạn ấy ko đi thi. Tất nhiên đang thất nghiệp mình rải đơn nhiều chỗ chả ai phê phán mình cả vì vậy cũng đâu thể cấm ngân hàng dùng các phương thức để hạn chế việc này, họ làm bạn tốn công sức tiền bạc chuẩn bị, đi lại nộp đơn thì bạn sẽ thấy tiếc nuối công sức, tiền bạc bạn bỏ ra nếu bạn ko tham gia kỳ thi của họ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8