Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy bạn ơi cái bản thông tin ứng viên mình nhấp vào down mà sao bị lỗi gì ak, có bạn nào down được rồi up lên cho mình với được không. Mình cảm ơn nhiều ^^

E mới gọi điện cho chi nhánh,họ nói k nhận hs đã thi trong đợt đầu năm. Anh @cocghe ơi cho e xin ý kiến với ạ.
à mình hỏi để nộp những ngân hàng khác mà không biết
Nộp trực tiếp àm bạn, vietin đâu nhận qua mail đâu
à mình hỏi để nộp những ngân hàng khác mà không biết phần ký tên phải làm thế nào.Còn phần hình và giấy tờ đính kèm mình scan và gửi thành folder riêng kèm theo thông tin ứng viên hả b? :)

Mình mới đi nộp ở CN Ba Đình về. Các bạn đến rồi lên tầng 5 tìm phòng tổ chức - hành chính. Cô nhận hồ sơ xem xong thì trả lại mình : Giấy khám sk, sổ hộ khẩu, cmt, bằng cấp 3. Nộp ở CN Ba Đình thì chỉ cần đúng theo yêu cầu hồ sơ ở trang 1 của topic thôi các bạn nhé. Cũng k đo chiều cao, cân nặng gì cả
mấy cái giấy tờ kia có cần công chứng cái khác ngoài bản song ngữ k bạn..khoái nhất vụ k phải cc, đỡ tốn tiền :))

mấy cái giấy tờ kia có cần công chứng cái khác ngoài bản song ngữ k bạn..khoái nhất vụ k phải cc, đỡ tốn tiền :))
Uh, mấy lần trc nộp bắt làm ghê quá, nội cái Giấy khám sk theo mẫu của bộ hết 140k, rồi dịch thuật công chứng hết 180k, chưa kể các giấy tờ khác nữa như CMND, HK, bảng điểm , bằng cấp, hình...sơ sơ chắc khoảng 40k, cộng lại tầm 360k, mà chua kể lúc đầu mình nộp GKSK bản A4 tốn cũng 30k lên mà họ k chịu bắt đi khám lại theo mẫu A3 của Bộ bên BV Q5 đó bạn, tính ra bộ HS của mình là gần 400k chẵn luôn, tốn tiền kinh mà đâu phải ai cũng đậu, Vietin làm vậy giảm bớt chi phí cho ngta là đúng ùi, lần đó mình nộp CN Q5, tuyền có 2 GDV mà 150 người thi, 150 bộ HS chỉ có 2 bộ có tác dụng còn lại thì bỏ hết, nhân ra cũng thấy lãng phí tới mức nào bạn nhỉ

Nghe nói nộp trễ ko nhận, thứ 2 mới đi nộp được mà như thế thì quá nhọ cho đội bán lọ rồi. Mà bên VietinBank có làm thứ 7 ko ta
bạn này chưa đọc kĩ phần thời gian nộp hồ sơ là 17/07/2014 ah? đến thứ năm tuần sau lận đó

bạn này chưa đọc kĩ phần thời gian nộp hồ sơ là 17/07/2014 ah? đến thứ năm tuần sau lận đó
Ko phải ngân hàng chi nhánh nào cũng làm đúng như thông báo, như bên Đông Á Bank thông báo 8/7 hết hạn mà hôm 3/7 nộp hồ sơ bật lại thông báo thì đã sửa lại hết hạn vào 4/7 nên bạn ấy mới lo chứ
Tiện đây cho mình hỏi mình xác nhận SYLL trên phường người ta chỉ chứng thực chữ ký chứ ko xác nhận nội dung, liệu có được không mọi người

Mình tiếc mỗi cái giấy sức khỏe chứ ko tiếc cái công chứng :)) May quá Vietin ko cần giấy sức khỏe như các bạn đi nộp về kể.

Cái xác nhận của nơi b đăng ký tạm trú chỉ là người ta chứng thực chữ ký người khai SYLL là đúng người chứ người ta không chịu trách nhiệm nội dung ghi trên SYLL về hộ tịch, về các nội dung khác mà bản thân nơi b tạm trú người ta không chịu trách nhiệm quản lý. Cái này khác với cái chứng thực của nơi đk HKTT. Một số nơi yêu cầu cao (vd: SVB,Kiểm toán NN, Kho bạc,... ) thì người ta sẽ không nhận.
Hiện nay người ta không còn chứng thực về SYLL cho bạn nữa, cho dù bạn có nộp đúng nơi bạn đăng ký thường trú họ cũng chỉ xác nhận chữ ký cho bạn thôi vì ở trên đã chỉ đạo chỉ xác nhận chữ ký trong thời gian chờ luật cư trú rồi

cho m hoi ho co yeu cau phai sau 6 thang k moi ng nhi hum nay m di nop o chi nhanh sla ho bao k nhan ho so vi chua qua 6 thang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc