Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ban nao giai thich dum mjh cau nay voi;
Ngày trước ngày hôm qua 2 ngày là thứ Hai, hôm nay là thứ mấy?

A. Thứ sáu

B. Thứ bảy

C. Thứ tư

D. Thứ ba

hôm trước về thi MB mà thấy tụi nó kháo nhau j mà vietinbank 300tr các thứ mà thấy chán..thôi cứ chiến đấu hết mình thôi..có vấn đề j đâu..chỉ ngại đi đi về về tốn tiền mà vô vọng thì hơi chán thôi
Đồng hương Thái Bình đây, đợt này cũng sẽ có 1 số chỉ tiêu là cơ cấu nhưng đừng lo. Bạn tớ thi tuyển ở CN Thái Bình năm 2012 bằng thực lực, đã đỗ và đang trong hợp đồng 3 năm rồi. Đợt này tớ hơi tiếc không nộp vì hồ sơ thiếu cái SYLL

Ban nao giai thich dum mjh cau nay voi;
Ngày trước ngày hôm qua 2 ngày là thứ Hai, hôm nay là thứ mấy?

A. Thứ sáu

B. Thứ bảy

C. Thứ tư

D. Thứ ba
TỪ thứ hai tiến lên 2 ngày là thứ 4, thêm một ngày hôm qua là thứ 5 vậy hôm nay là thứ 6. Phân tích ngược lại hôm qua là thứ 5, ngày trước thứ năm hai ngày là thứ 3 và thứ 4,
Nhưng nếu phân tích như thế này, nếu hôm nay là thứ 6, ta nói hôm qua là thứ 5, nói 2 ngày trước thì ta hiểu là thứ 4 vậy nếu phân tích theo ý này thì hôm nay sẽ là thứ 5, mà ko có đáp án thứ 5 nên chắc là thứ 6 rồi.
Ai có ý kiến khác ko

Đồng hương Thái Bình đây, đợt này cũng sẽ có 1 số chỉ tiêu là cơ cấu nhưng đừng lo. Bạn tớ thi tuyển ở CN Thái Bình năm 2012 bằng thực lực, đã đỗ và đang trong hợp đồng 3 năm rồi. Đợt này tớ hơi tiếc không nộp vì hồ sơ thiếu cái SYLL
SYLL mình mua cái bộ hồ sơ ngoài tiệm hay tự làm một cái bạn

Cho em hỏi:
III/ Yêu cầu bộ hồ sơ dự tuyển

• Phiếu thông tin ứng viên theo mẫu của VietinBank (download tại đây);
  • Giấy cam kết (đối với ứng viên tốt nghiệp năm 2014 chưa được cấp bằng tốt nghiệp đại học);
  • Sơ yếu lí lịch có dán ảnh 4x6, có dấu xác nhận của chính quyền địa phương hoặc cơ quan đang công tác;
  • Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm (văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng).
  • Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học (nếu có);
  • 2 ảnh 3*4
Thì Giấy cam kết với SYLL và Chứng chỉ tiếng Anh cụ thể là như nào ạ, Giấy cám kết và SYLL có bắt buộc nộp bản chính ko ạ; bản dịch công chúng của văn bằng chứng chỉ là mình phải đi dịch ạ @@
Em cám ơn ạ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,651
Thành viên mới nhất