Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thật ra mấy anh/chị, à cô/chú thì đúng hơn cũng vui vẻ lắm.., còn hỏi "mày cao bao nhiêu?", mình trả lời xong, "gì cao vậy?, nói dốc là tao căng dây ra đo à?" :D
CN nào vậy bạn? nghe cũng "vui vẻ" thiệt! chắc là nên nói thiệt:D

bạn ơi..bạn có còn cái bảng chỉ tiêu đó k cho t xem vs..t tính nộp mà web nó bảo trì k biết bao giờ mới xong cả :) mà quê bạn ở đâu vậy :) ở quê cạnh tranh kiểu khác bạn ạ :) sao mình bi quan về sự công bằng ở quê lắm nha :)
Quê tớ Thái Bình, cậu chịu khó lội mấy page trc xem có ng up lại rồi đấy, tớ k biết up lên kiểu gì :( Cậu biết ở quê thì cạnh tranh kiểu gì k ? Bảo tớ với

Uh t nộp ở tỉnh. Tỉnh t 4 chỉ tiêu cơ. C quê hay tên Thanh Hà thế hở? :D
hê...tên bạn ạ..quê bạn ở đâu mà tuyển nhiều thế..4 là tổng chỉ tiêu hay 1 vj trí hả bạn..mà bạn có còn file excel đó k cho mình mượn xem với :)

Quê tớ Thái Bình, cậu chịu khó lội mấy page trc xem có ng up lại rồi đấy, tớ k biết up lên kiểu gì :( Cậu biết ở quê thì cạnh tranh kiểu gì k ? Bảo tớ với
hôm trước về thi MB mà thấy tụi nó kháo nhau j mà vietinbank 300tr các thứ mà thấy chán..thôi cứ chiến đấu hết mình thôi..có vấn đề j đâu..chỉ ngại đi đi về về tốn tiền mà vô vọng thì hơi chán thôi

trong Nam có vẻ dễ dàng hơn ngoài HN. haizzz. ước gì m vào đc trong đó nhỉ
Nam tiến đi gái ơi, hehe. Mình cũng nghĩ ở SG với HN thì tỉ lệ chọi cao nên đang muốn rút về nộp ở quê. Năm nay GL tuyển 13 chỉ tiêu lận. Tha hồ chiến, chỉ có điều y/c cao trong khi con gái GL ít người cao tới 1.58 lắm. Tuyền chút chút xinh xinh không hà :cool:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,805
Thành viên mới nhất
Jennette