Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người cho t hỏi, t học ngành kinh tế phát triển thế có được ứng tuyển vào QHKH không?

Hiện tại điêmt trung bình trong tương lai mình sẽ là 7.1, nhưng do cái đh ngân hàng quái quỷ của mình nó lại bỏ cả điểm các môn rớt của mình vào bảng điểm (mình chưa có bằng tốt nghiệp) cho nên điểm tb trên bảng điểm chưa đc khá, vậy mình có nên nộp vô CN HCM phân nhóm 1 không (có làm bảng cam kết điểm trung bình) , hay là nên nộp cn thủ thiêm phân nhóm 2.
Các anh chị đi trước cho em lời khuyên ! Em cân thành cảm ơn !

• Ôm hs lên cn hcm nộp, k dc thì ôm hs qua thu thiêm.chuan bi 2phiếu đăng ký du tuyên là dc thôi ma.
  • Vấn đê đơn giãn, k cần phải lăn tăn
  • Vấn đê quan trọng la lam sao qua dc bài test đó
  • Nghĩ tới bài test la nhac di nộp hs

hjx trong yêu cầu ghi là bản cam kết mà mình nộp buổi sáng buổi chiều vtb gọi fai bổ sung chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, tháng 8 mới có lận, ko lẽ vì trường phát cái giấy đó trễ mà bị loại trời :(

bạn mình mới đi nộp nè, bằng tài chính ngân hàng mà bảng điểm ghi khoa chứng khoán nên cũng bị loại
Có phải hôm qua đi nạp cùng nhau buổi chiều ở CN Bà Đình không? T học chuyên ngành Kinh doanh Chứng khoán, thuộc khoa Ngân hàng- Bảo hiểm, ngành Tài chính- Ngân hàng của Học viện Tài chính, trường thuộc Nhóm 1. Lúc đầu cô TCHC bảo không nhận vì cháu học chuyên Ck chứ ko phải ngân hàng, mình đã nóng mặt nhưng vẫn bình tĩnh hỏi lí do và nghe trả lời, sau đấy mình có nói rằng dù chuyên chứng khoán nhưng mình vẫn được học bài bản các môn ngân hàng bổ trợ chuyên ngành. Chắc do mình thắc mắc nên cô bên cạnh bảo chờ hỏi cấp trên xem được không, lúc sau bảo nạp được thế là cô trực tiếp thu con bảo thế mà mấy hôm nay em cho 5,6 bạn cầm hồ sơ về. À lí do họ đưa ra đơn giản chỉ là "lần tuyển dụng này chi nhánh chúng tôi chỉ có nhu cầu tuyển các chuyên ngành ấy thôi."
Cũng dễ hiểu cơ mà nạp xong thấy mình một phần may mắn mà cũng thấy Vietin một phần may mắn vì đã ko bỏ lỡ một đứa thực tập ngân hàng suốt 5 tháng và gần 1,5 năm exp với ngành tín dụng ngân hàng. Thế mới biết kinh nghiệm hay không cũng xếp sau cái bằng vs cái khoa, cái tên trường nhé! =))
Dù có lọt tiếp vòng nữa hay không thì mình cũng thấy ừ thì ít ra mình cũng thành công vì dám đôi co trong khi các bạn khác đến nạp hồ sơ nạp xong cúi rập người xuống chào cô TCHC, =)) Mình thì chỉ chào và cảm ơn, tất nhiên là cả cô bên cạnh giải đáp thắc mắc cho mình. :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55