Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế t mới thấy ức chứ. bạn nộp ở đâu chưa? có CN nào nhận khoa tài chính của trường HVNH ko nhỉ?
Mình chưa đi nộp. Nhưng bạn mình đỗ đợt đầu năm thì là học khoa Tài chính trường mình đấy. Chưa kể hnay bạn t đi nộp Ba Đình thì học khoa kế toán cũng nộp được. T nghĩ kế toán nộp được thì Tài chính mà không thì hơi lạ :eek:

Mình chưa đi nộp. Nhưng bạn mình đỗ đợt đầu năm thì là học khoa Tài chính trường mình đấy. Chưa kể hnay bạn t đi nộp Ba Đình thì học khoa kế toán cũng nộp được. T nghĩ kế toán nộp được thì Tài chính mà không thì hơi lạ :eek:
ừ. thì khoa tài chính nhưng cũng thuộc ngành tài chính ngân hàng mà. chả hiểu bọn NH này giở chứng lại còn phân biệt chủng tộc kiểu đó nữa chứ. B có định nộp ko?

Bạn nộp hp ở chi nhánh nào vậy? T định nộp lê chân ma bắt bẻ nhau thế thì chắc suy nghĩ lại :(
hôm nay mình đi nộp vietinbank hải phòng. Bằng khá học viện tài chính không nhận. Hồ sơ yêu cầu giấy khám sức khỏe bản gốc. Tự nhiên lại yêu cầu thêm cả CMND photo. Bắt buộc phải có chứng nhận tốt nghiệp tạm thời có dấu của nhà trường, không được viết bản cam kết. Thực sự nản luôn. Chạy cả ngày mà không được việc gì
0
hôm nay mình đi nộp vietinbank hải phòng. Bằng khá học viện tài chính không nhận. Hồ sơ yêu cầu giấy khám sức khỏe bản gốc. Tự nhiên lại yêu cầu thêm cả CMND photo. Bắt buộc phải có chứng nhận tốt nghiệp tạm thời có dấu của nhà trường, không được viết bản cam kết. Thực sự nản luôn. Chạy cả ngày mà không được việc gì

ừ. thì khoa tài chính nhưng cũng thuộc ngành tài chính ngân hàng mà. chả hiểu bọn NH này giở chứng lại còn phân biệt chủng tộc kiểu đó nữa chứ. B có định nộp ko?
Mình quên mất là bạn nộp cn nào nhỉ? Nếu ko phải Ba Đình thì thử Ba Đình xem, vì như mình đã nói thì sáng nay bạn mình học khoa kế toán trường mình đã nộp và rất nhanh ko có vấn đề gì. Học khoa Tài chính trường mình mà ko nộp được thì quá ư là lạ luôn ý. Mình học khoa kế toán và cũng định bụng sẽ nộp đây.

làm cầu chui Tam Hiệp trước, cầu vượt amatar ko biết lúc nào, 2 dự án 370 tỷ, ko biết các ngài sẽ kéo lê thê khi nào mới xong. Hi vọng xong 2 cái cầu này khu vực mình sôi động nên em nhỉ, hehe
đề nghị TRẦN ĐẠI GIA ko nên tán gái ở đây nhé :v

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất