Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy bác cho em hỏi. yêu cầu về bằng cấp xem chỉ nào ạ.
điểm toiec vs anh văn là bao nhiêu ạ?

Coi phân nhóm của Vietinbank cho các chi nhánh trên địa bàn TP HCM mới thấy Vietinbank quả thật có sự phân biệt đối xử quá rõ rệt các nhóm trường. Ai đời muốn làm ở chi nhánh địa bàn TP HCM đa phần phải tốt nghiệp các trường Nhóm 1 như ĐH Kinh tế, ĐH Ngoại thương, ĐH/HV Ngân hàng :(
Mà ĐH Mở TP HCM đã lên công lập 4-5 năm nay rồi, đâu còn Bán công,
Sao thế, chú lại lo lắng tưởng chú ở hvnh, đó giờ thi cũng đc 8 bank rồi, cũng nản có chổ đap mà cứ thix thi haha

Phân biệt thì các Nh nhóm nhà nước đều có mà, chấp nhân luật chơi hoặc không chơi thôi,hí,cô lên

File down hình như bị lỗi font admin ơi. Chỗ quê quán, nam, nữ với chỗ tiếng anh gì có mấy cái ô vuông mình không hiểu chỗ ô vuông đó gì nên không biết sữa lỗi sao. admin giúp mình với :(

năm ngoái TOEIC 500 nhé chị, nhưng đó là nó yêu cầu
năm nay không thấy yêu cầu gì nhiều :D
Có lẽ thiếu người quá, vì đợt rồi c thi còn bị hạn chế trong 6 tháng đã thi thì k dc nộp hs kìa, đợt này k có, và cũng dự kiến cuối tháng 7 thi là nhanh đó, đợt trước c nộp gần 2 tháng sau mới thi

Bản cam kết chưa có bằng tốt nghiệp là sao hả admin. mình tự viết ra hay phải theo mẫu. :(

ủa cho em hỏi bản thông tin vs mô tả công việc download ở chỗ nào vậy ah..hixxx. ở trang đầu k download ddc. thanks

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312