Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hi bạn, mình nộp đơn xin nghỉ từ hôm đầu tuần mà sếp chưa kí :D chị ở phòng hành chánh vietin bảo là phải có quyết định thôi việc bên Sacom thì mới vào làm, mình xin dời lại đến đầu tháng sau rồi :D bạn có phải bàn giao hồ sơ và xin dời ngày nhận việc ko?

mình ở Đồng Nai :D
hihi, mình cũng giống bạn á, mà bạn xin nghỉ từ ngày mấy vậy? mình nghe mấy anh trong phòng nói là nên đăng ký nghỉ từ sau ngày 25 để nhận full lương tháng này nên mình đký 30 lun, có gì sử dụng hết ngày phép lun hehe

địt mẹ chon đĩ này, tao đã địt mày chưa mà mày kích động thế? ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm hả, mày nên xem lại ngôn ngữ của mày hay biểu hiện của mày dâm lắm, mày đi làm cave thì hợp hơn đó, nó có là phó gd thì cũng đéo đủ trình nhé

Cũng ko ưa littleprincess lém đâu, nhưng lần đầu gặp người vô học như chị thanhlong14 này :( sợ vãi.

c ơi c có nhận dc hồi âm của NH k? tới tận bây giờ e vẫn chưa nhận dc mail of NH.biết là tạch muk 1NH lớn,làm việc lại chuyên nghiệp thế chả lẽ cái mail cảm ơn để tỏ xíu lòng tôn trọng ứng viên cũng k có???!!
Chị cũng ko thấy mail j`, như bạn chị nó đậu thì nó cũng có nhận đc cái mail nào đâu. Mà hình như tùy năm có năm ko hay sao á e ơi. Năm trc' nghe mn bảo có nhưng năm nay ko thấy. E cũng đừng bận tâm quá, vẫn còn nh cơ hội ở những NH khác mà, vả lại e đậu đc vòng test chứng tỏ cũng có năng lực mà, chỉ là may mắn chưa đến thôi :) :)

Chị cũng ko thấy mail j`, như bạn chị nó đậu thì nó cũng có nhận đc cái mail nào đâu. Mà hình như tùy năm có năm ko hay sao á e ơi. Năm trc' nghe mn bảo có nhưng năm nay ko thấy. E cũng đừng bận tâm quá, vẫn còn nh cơ hội ở những NH khác mà, vả lại e đậu đc vòng test chứng tỏ cũng có năng lực mà, chỉ là may mắn chưa đến thôi :) :)
có khi nào ngta đag trong tgian xem xét nếu có b thử việc k ổn thì gọi lại cho người có điểm pv liền kề k c? tại e có nghe b e nó pv sacom gần 3th mí có dt gọi đi thử việc hihi... chắc là mặy trời mọc đằg tây!

có khi nào ngta đag trong tgian xem xét nếu có b thử việc k ổn thì gọi lại cho người có điểm pv liền kề k c? tại e có nghe b e nó pv sacom gần 3th mí có dt gọi đi thử việc hihi... chắc là mặy trời mọc đằg tây!
:) Chị nghĩ thử việc thì chẳng ai dại j` làm việc ko ổn để bị đuổi cả, trừ phi có việc j` nghiêm trọng thôi :D Chị cũng đã hỏi bạn chị đang làm vtin nó nói nếu tại chi nhánh đột nhiên có nv xin nghỉ (vào tháng có đợt tuyển) thì ngta sẽ xét tới những bạn pv trong đợt thi tuyển đó. Nhưng trường hợp này cũng hiếm lắm :rolleyes: nên e cứ nộp tiếp những NH khác đi!! Còn trẻ mà lo j` e. Già như chị đây mới phải lo hết thời chứ!! :D :D

:) Chị nghĩ thử việc thì chẳng ai dại j` làm việc ko ổn để bị đuổi cả, trừ phi có việc j` nghiêm trọng thôi :D Chị cũng đã hỏi bạn chị đang làm vtin nó nói nếu tại chi nhánh đột nhiên có nv xin nghỉ (vào tháng có đợt tuyển) thì ngta sẽ xét tới những bạn pv trong đợt thi tuyển đó. Nhưng trường hợp này cũng hiếm lắm :rolleyes: nên e cứ nộp tiếp những NH khác đi!! Còn trẻ mà lo j` e. Già như chị đây mới phải lo hết thời chứ!! :D :D
E cũng pít vậy. Vietin la NH đầu tiên e thử suk,cũng đã cpị tâm lí là đi để lấy kinh nghiệm, mong là sắp tới mọi thứ sẽ thuận lợi. e cũng chúc c sớm tìm dc cv phù hợp nhe :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss