Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhận ra cái gì?
@lovezuloveme đã là huyền thoại gạch đá rồi, có bị chửi thêm cũng chẳng sao đâu bạn.
Tự nhiên lấy đâu ra cái thể loại áp A cho B là sao? bộ bạn đi ra đường, người khác thấy bạn đứng ngay bãi cứt chó thì người khác có quyền nói là bạn ỉa bậy à?? :eek:
đấy đấy, @lovezuloveme bị cộng đồng ub đì cho phát sợ đến nỗi phải chuyển sang @Dạ Khúc đó, tội quá, còn kiểu nói chuyện mất nết này thì anh để cho mày nói một mình đấy, loại con gái gì mà hở mõm ra cái là thối đéo chịu được, k bằng con lợn.

nè bạn sữa đậu nành kia. Tui lịch sự với bạn lắm rồi đấy nhé.
Bạn hỏi cả ub này coi @lovezuloveme là ai, thím ấy một mình đã hứng cả sọt đá, thím ấy có mặt ở ub này trước bạn đấy. Bạn có đủ thông tin mà dám nói thím ấy phát sợ phải lập nick mới. Xin lỗi cho phép tui cười vào mặt đấy.

Bạn xem topic Vietin này thì @Dạ Khúc cmt mấy lần? chỉ có 2 lần thôi mà bạn gắn tui là @lovezuloveme là sao.

Tui không biết thơm hay thối, chỉ biết là bạn lôi tui vào cuộc cãi vã này. Ai mướn bạn ngửi làm chi, lợn nó cũng có lòng tự trọng đấy nhé, không nghe chữ "Đắng lòng" à
ờ, cmt nghe ngộ nhỉ, @lovezuloveme là người "trước sau như một" mà, xuất hiện trước hay sau anh thì cũng vẫn là "LCD" thôi chứ răng nữa hử? Lợn tất nhiên cũng có lòng tự trọng chứ, đuổi đá nó là nó chạy một đi không trở lại còn @lovezuloveme đã bị đuổi và phắn ngay lập tức nhưng với khẩu hiệu "ta sẽ trở lại và ngu dại hơn xưa". Là em đấy @Dạ Khúc, làm j mà phải cmt ỉa với đái làm j để châm ngòi cuộc chiến rồi sau đó lại thanh minh theo kiểu tôi vô hại , k pải tôi làm "cuộc cãi vã này".

màn hình phẳng hay cong chẳng là vấn đề.
Bưởi chanh sớm muộn cũng hỏng.
Mướp cũng già rồi dài lê thê.
Chỉ có bức tường là trường tồn với thời gian.

Ai nói tui châm ngòi? sao bạn không suy xét, tự nhiên cứ nói tui là @lovezuloveme là sao.

Giờ bạn ra đường người ta nói bạn ỉa bậy ra đống cứt chó đó, bạn không thanh minh thì im lặng để chứng minh : "vâng, tôi là tác giả của đống cứt chó đó đấy ạ" hả?

bạn @vinasoy123 và bác @anhtuan5689 có yêu @lovezuloveme thì inbox với thím ấy tâm sự nhé, Tui không rảnh.
Chào!
rồi rồi, bạn khẳng định bạn k pải là @lovezuloveme chứ j, thấy cách bạn thanh minh cũng có vẻ ko thik @lovezuloveme nhỉ. Mà sao nội dung và kiểu cmt của bạn giống bạn í đến 100% luôn đó, như là bản sao, như là cùng 1 người thôi á.

bạn này hỏi buồn cười nhỉ.
không lẽ giờ bạn có vợ, vợ bạn để tóc dài. Người yêu cũ của bạn cũng để tóc dài, rồi bạn hỏi: "Em, em có phải là người yêu cũ của anh không. Vì người yêu cũ của anh cũng tóc dài". Chẳng bằng nó cho nguyên sọt vào mặt :eek:
hỏi cái đéo j mà hỏi, ng ta đã cmt lịch sự thì cũng nên biết điều chứ nhỉ, mõm thì cãi chày cãi cối "em k pải là @lovezuloveme, đừng nói oan cho em" nhưng cái bản chất đúng là k thay đổi. Thật đúng với khẩu hiệu "@lovezuloveme đã trở lại và ngu dại hơn xưa".

bác @vinasoy123 có sự nhầm lẫn rồi. cái bạn @lovezuloveme đó sĩ diện cao lắm, bị gạch đá nhiều quá nên thoái ẩn giang hồ rồi. bác chỉ dựa theo cảm tính cá nhân mà vội quy kết cho @Dạ Khúc@lovezuloveme trá hình mình thấy hấp tấp quá. chưa có bằng chứng xác thực mà khẳng định là bị khép vào tội vu oan đấy.
1 điểm nữa là avatar của @Dạ Khúc có hình MB, trong khi đánh chết @lovezuloveme cũng ko đời nào xa rời BIDV thần thánh của bạn ấy đâu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm