Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn này làm mình có động lực nộp ấy nhỉ :))
vô k đủ thì đi zìa chứ bik sao :D :D
Hì. Thì đúng thế mà. Thường thì Vietin khi nộp họ sẽ nhìn mình và áng chừng chiều cao chứ ko đo vạch như VCB. Nhìn qua thì bạn định nộp ở Tây Ninh, ko phải là các cn trung tâm nên cứ thử xem sao, Đi nộp thì make xênh đệp và dép cao cao chút. Giả sử có nói gì thì mình có thể khéo léo nói làm sao đó, biết đâu vẫn nhận. Thử để biến cơ hội thành hiện thực hơn là hoàn toàn bỏ cơ hội để nó về con số 0 :D Nếu ko nhận thì về, cũng ko quá mất công lắm.

Năm ngoái t đi nộp HS ở CN Bắc Đà Nẵng thì phiếu điểm TOEIC chỉ cần công chứng, ko cần dịch thuật nhé. T cầm bản dịch thuật đi, chú thu HS còn tốt bụng bảo cháu có bản khác ko, nộp cho chú, để bản này mà làm việc khác. Chú ấy bảo chỉ dịch thật đv bằng ĐH ở nước ngoài thôi. Không biết năm nay thế nào
  • Chị ơi cái phiếu điểm TOEIC chỉ nộp bản phôt
Mới đi nộp sáng nay xong, ko đo chiều cao nhé, Toeic cũng ko cần dịch thuật hay công chứng đâu, tớ nộp toàn bản photo thui. Mà nhớ mang cả giấy khám sức khoẻ nữa, tớ ko mang nên phải về scan gửi qua mail.
Hi vọng là qua vòng gử
Đà Phật _()_
Ban ơi ở Tây HN đi nộp hộ đc k nhỉ

Hì. Thì đúng thế mà. Thường thì Vietin khi nộp họ sẽ nhìn mình và áng chừng chiều cao chứ ko đo vạch như VCB. Nhìn qua thì bạn định nộp ở Tây Ninh, ko phải là các cn trung tâm nên cứ thử xem sao, Đi nộp thì make xênh đệp và dép cao cao chút. Giả sử có nói gì thì mình có thể khéo léo nói làm sao đó, biết đâu vẫn nhận. Thử để biến cơ hội thành hiện thực hơn là hoàn toàn bỏ cơ hội để nó về con số 0 :D Nếu ko nhận thì về, cũng ko quá mất công lắm.
Bạn mình lúc trc nộp ở sgòn, có đo chiều cao, họ có vạch sẵn, đến nộp kêu mình lại đứng đo, nhưng mà bạn của mình cũg k dc cao lắm, cao hơn mình tẹo hihi, mà chắc tại chi nhánh đó dễ. năm nay thì k bik thế nào :)

Bạn mình lúc trc nộp ở sgòn, có đo chiều cao, họ có vạch sẵn, đến nộp kêu mình lại đứng đo, nhưng mà bạn của mình cũg k dc cao lắm, cao hơn mình tẹo hihi, mà chắc tại chi nhánh đó dễ. năm nay thì k bik thế nào :)

Bạn ơi ở chi nhánh tây ninh tuyển bao nhiêu người vậy? mình coi cái file tuyển dụng không được.

Trong Giấy khám SK của b vẫn ghi là 1m55 à hay ghi khống lên để đc 1m58. Nếu ko đo chiều cao hoặc chăng dây ngay thì mình nghi là học soi giấy KSK :(
Tớ ko mang GKSK đi nên phải về nhà scan gửi qua mail cậu ạ. Tớ khai khống lên mà. Cứ thử nộp đi, chắc ko đến mức vạch như Vietcom đâu.

sao file excel minh tải về chỉ hiển thị 2 sheet thôi nhỉ, ko thấy sheet chỉ tiêu of các chi nhánh đâu hết trơn ....hix, bạn nào có đầy đủ up lên share mọi nguoi zới, tks nhiu !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat