Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều nay CN Lê Chân đã tập trung. Tuần sau sẽ đi làm, thông tin ai đi làm đc hay không sẽ báo về trước 30/8 trong khi hồ sơ chuẩn bị rất gấp. Không biết có kịp bàn giao công việc và nhận quyết định nghỉ việc không nữa. Nếu không kịp chắc bb VTB. Những bạn nào chưa đc gọi thì vẫn có thể hy vọng ở nhưng người không đi làm, CN sẽ gọi những người khác.

có bạn nào biết "group fb" là cụ thể ở đâu ko? mà một bạn nói là bên group fb đã có 1 bạn được CN Nam Sài Gòn gọi điện khiến mình hoang mang. Mình thi CN NSG. Mình PV rất tốt, mình ko tin mình rớt :(
Bên group có 1 bạn nữ thi GDV NSG được gọi lúc chìu đó bạn. Mà bạn đó nói là được phòng nhân sự gọi bảo lên CN phỏng vấn tiếp hay sao í

Chưa bạn. Minh apply vao qhkh nhug ko nhận Nữ nên bị chuyển qua gdv. Tuyển có 1 à.
Sao co bạn kia nói là bên group fb có người nhận được đt từ CN NSG trong hôm nay làm mình hoang mang, nếu có người nhận hôm nay thì họ sẽ gọi cho tất cả ai pass, ai ko nhận ĐT là rớt. Mình rất hoang mang.:(

Sacom gia lai cũng ok lắm bạn, cơ mà mình cũng có một số hoài bão mà gia lai k có được, thành ra cũng rất băn khoăn, mình mới ra trường thành ra muốn ổn định sớm cũng khó
bạn là boy hả?
Sacom gia lai cũng ok lắm bạn, cơ mà mình cũng có một số hoài bão mà gia lai k có được, thành ra cũng rất băn khoăn, mình mới ra trường thành ra muốn ổn định sớm cũng khó
Co ai tu thi vao duoc ma ko phai quen biet thi kho ma yen than duoc...
khó yên thân hả bạn? như thế nào vậy bạn? nhờ bạn chỉ giáo.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch