Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn cho mình hỏi với Khoa Tiếng Anh của học viện Ngân hàng có nộp được k nhỉ?

có bạn nào tải được mẫu thông tin ứng viên thì up lên và share cho những đứa chưa down được như tớ với :(((((((((((((((((((( lên toàn thấy trang của vietinbank update hixx

Mọi người ơi, bằng IELTS cũng phải dịch ra tiếng việt à? Mình tưởng chỉ cần công chứng thôi chứ. Bằng đại học tiếng nước ngoài thì mới phải dịch chứ nhỉ?
Tất cả những văn bằng/chứng chỉ nào mà thể hiện bằng 100% ngoại ngữ thì đều phải dịch công chứng hết nhé. Bạn mình có chứng chỉ tiếng pháp người ta cũng bắt dịch công chứng mới chấp nhận.

Các bạn cho mình hỏi:
"Trình độ: Tốt nghiệp đại học, hệ chính quy:
CN nhóm 1: Loại khá trở lên, các trường ĐH nhóm 1, nhóm 4.
CN nhóm 2: Loại TBK trở lên, các trường ĐH nhóm 1, nhóm 2, nhóm 4.
CN nhóm 3: Loại TB trở lên, các trường ĐH nhóm 1, nhóm 2, nhóm 4 và Loại khá trở lên các trường ĐH nhóm 4." Sao mình không thấy nhắc tới ĐH nhóm 3 nhỉ? Vậy ĐH nhóm 3 không được ứng tuyển sao các bạn, thanks

có bạn nào tải được mẫu thông tin ứng viên thì up lên và share cho những đứa chưa down được như tớ với :(((((((((((((((((((( lên toàn thấy trang của vietinbank update hixx
các bạn vô web, vô trang tuyển dụng, sau đó có mục Trợ giúp, rê chuột vô có phần Download đó, các mẫu có trong đó hết, cứ thế mà down về thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm