VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

T cũng chi nhánh Bắc Hà Nội, nay họ cũng về thăm nhà rùi mà ko báo là có được đi làm hay ko ??? Chi nhánh này thật là kì lạ !!! Về tận nhà để thẩm định ....Có lẽ nào thẩm định khả năng tài chính ???:-??
Được thẩm định là ok rồi sắp đi làm rồi đó, họ thẩm định nhân thân và tiền án tiền sự thôi nếu ko có gì thì sẽ đậu

Tớ phỏng vấn thứ 3, không hiểu thế nào nhỉ? Sao trượt mà họ không báo luôn nhỉ? Lại còn nói là chưa thông báo nữa chứ, hờ hờ. Mà cậu là gọi lên chi nhánh hay phòng giao dịch thế?

Thế t phỏng vấn ngay trước c, chị gọi t ở bên chi nhánh c ah

Mình vào làm đc 4 ngày rồi. Công nhận việc ở vietin nhiều như núi.Làm từ sáng sớm tới tối mịt ms về. Lương kí hợp đông thì cao nhưng ăn theo kpi chấm điểm ăn lương chứ ko hưởng đc 100% nếu ko đủ 100 điểm. Không biết theo nổi ko :(. Chưa làm đc gì đã nản rồi :))
lương vietinbank sao vậy bạn, bạn nói rõ mức lương trong hợp đồng được không bạn.

Mình cũng dc hẹn sáng mai đến gặp giám đốc chi nhánh, ko bít hỏi j nữa nhỉ:-s

Tớ nghĩ là nói xem làm ở đâu, khi nào đi làm, lương như thế nào... Chủ yếu là gặp mặt thôi :D. Mai tớ khoảng 9h30 đến đó

Mình cũng 9h30 nè, hi, hẹn bạn mai gặp nhau ở đó nhé, hồi hộp quá:-s
Buổi gặp mặt diễn ra rất nhẹ nhàng thôi, bàn về ngày đi làm, 1 số thủ tục. K có gì dể lo lắng cả :)

Sẵn tiện, các bạn qua góp ý cho mình với: ub.com.vn/threads/168050-Khoi-dau-cua-Nhan-vien-Tin-dung.html?p=556402#post556402

Vậy ah, hic, vậy lại tạch 1 lần nữa, mình thi cn hồ chí minh, mình đã thi vietinbank đến 2 lần rồi, thật là muốn..... cho xong. Không còn động lực phấn đấu chút nào
Đừng nản bạn ơi, mình thi vietin đến lần thứ 3 mới đậu nè

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back