VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Mình dc chi nhánh CP gọi điện thông báo: 8h ngày12/12 lên HO để nhận việc. Có ai như vậy k?? Lên đó làm j nhỉ?

t k nhận dc mail Thông báo nh nhận dc cuộc gọi từ hôm qua. C có nhận dc đt k? Có thông báo là 12/12 lên HO nhận việc k? hazz.

có ai biết xác minh lý lịch là làm gì không vậy ...sáng nay có cô chi nhánh gọi mình hỏi khu phố bao nhiêu. Mình hỏi có kết quả chưa thì cô kêu còn xác minh lý lịch nữa ...vậy là sao nhỉ có ai giúp với :-s...mình thi chi nhánh 9

Có cả vụ xác nhận lí lịch nữa chứ. Bắt đầu đi xác nhận rồi, mệt cái là nhà mình mới chuyển nhà. Như vậy thì xác nhận ở chỗ mới hay cũ nhỉ? Hay cả 2? Ai biết giải đáp hộ mình nha. thank.

Xac nhân ly lịch thì họ sẽ lên gặp chủ tich phuơng rùi sẽ đc giới thiệu gẵp truỏng phố, rùi sẽ trực tiếp vào bô me , a chí , mình từng có tiền an tiền sự j ko, có hành vi trái pháp luật k,... Nói chung k phai lo

Xac nhân ly lịch thì họ sẽ lên gặp chủ tich phuơng rùi sẽ đc giới thiệu gẵp truỏng phố, rùi sẽ trực tiếp vào bô me , a chí , mình từng có tiền an tiền sự j ko, có hành vi trái pháp luật k,... Nói chung k phai lo
không biết có lâu không bạn nhỉ .... chưa được thông báo đậu vẫn cứ thấy lo lo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back