VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

cậu lo j chứ, như bọn tớ ở Nam ĐỊnh ấy, đợt trc họ ko gọi đc cho tớ, họ gọi thẳng cho người thân tớ trong thông tin người báo tin mà, thế nên ko phải lo đâu
Mình bảo bạn 1 cách này có hiệu quả lắm nè, bạn lấy số đt đó điện liền đến nơi gọi, gặp bảo vệ xin số giám đốc, gọi giám đốc xin số trưởng phòng tổ chức - nhân sự rồi phóng thẳng tới nhà 2 người đó trình diện liền trong tối nay. Đảm bảo không ai trách gì bạn đâu vì vẫn đúng ngày mà hí hí

Đã 2 ngày từ lúc chi nhánh đầu tiên thông báo kết quả mà sao Chi nhánh mình dự thi vẫn im lặng, hôm bữa trước gọi lên thì chị nhân sự nói có kết quả sẽ gọi cho ứng viên ngay, giờ lo quá. Mà lại sợ gọi điện lên làm phiền lần nữa quá, mấy anh chị phòng nhân sự chắc nhận điện thoại nhiều quá hay sao mà nghe có vẻ không dc vui hixhix

to thi chi nhanh que vo day. ban tronxoe duoc goi tji bao t nhe de t do hong nua c nhe. hau c cho to sdt di chung ta tien lien lac.

Đã 2 ngày từ lúc chi nhánh đầu tiên thông báo kết quả mà sao Chi nhánh mình dự thi vẫn im lặng, hôm bữa trước gọi lên thì chị nhân sự nói có kết quả sẽ gọi cho ứng viên ngay, giờ lo quá. Mà lại sợ gọi điện lên làm phiền lần nữa quá, mấy anh chị phòng nhân sự chắc nhận điện thoại nhiều quá hay sao mà nghe có vẻ không dc vui hixhix
bạn thi vị trí gì vậy?

[MENTION=57461]ngocsangcc[/MENTION], SANG đừng lo quá. CN anh chiều hôm qua mới gọi về chỗ làm cũ để hỏi lai lịch. Như vậy vẫn còn hi vọng đó. Chờ đợi sang tuần đi. Nếu vẫn bạt vô âm tín thì mình ôn thi NH khác:|

chan qua. minh goi dien 2 lan len chi nhanh van keu anh truong phong di vang. chua xem dk danh dach co j chi sr goi ngat. cung chang biet the nao ca.huhu. chang nhe sang nay lai goi nua. goi nhieu ngai qua

[MENTION=43074]ngocanht2a[/MENTION], mình cũng giống y bạn. Họ cũng gọi về chỗ cũ để điều tra lý lịch. Mình nghĩ là ng ta đang xem xét có chọn chúng ta k đó. Còn chút xíu hi vọng, dù mỏng manh.^:)^. Theo mình bik thì CN mình chưa có kết quả, các bạn được gọi trước là do có tin trước hay sao đó

dua ban minh keu la han tiep nhan nhan vien moi la 15/ 12. tuy tung chi nhanh nhung den 15/ 12 la phai tiep nhan het nhung nguoi do. chi o hoi so bao vay.

- - - Updated - - -

ban dang di lam roi ah. minh khong biet ho co goi khong nua. minh di lam cong tac vien voi ban hang nhung minh nghi roi. huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên