VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Mình nộp GDV ở Cn HCM, mà wên hỏi xuống Bắc SG thì làm j nữa. Bạn vị trí gì? Có send mail xác nhận đi làm chưa?
Bạn làm mình cũng giật mình, vì nghe báo trúng tuyển mừng quá mà quên hỏi vị trí gì luôn, hôm rồi thì mình nộp QHKH ở CN1, mình nghĩ chắc cũng là vị trí đó thôi ko lẽ chuyển qua vị trí khác mà ko nói mình nghe :)Mình có gửi mail xác nhận rồi, chị đó nói đợi các bạn thông báo ngày nào đi nhận việc đc thì sẽ chọn 1 ngày thích hợp để cả bọn đi cùng luôn. Thế bạn chưa gửi mail xác nhận ak

Hôm đó mình tới hơi trễ nên không biết là mình phỏng vấn số mấy, các bạn cho mình hỏi là phỏng vấn đúng 4h chiều thì khoảng số mấy vậy. Bắt đầu phỏng vấn lúc mấy giờ vậy

Hôm đó mình tới hơi trễ nên không biết là mình phỏng vấn số mấy, các bạn cho mình hỏi là phỏng vấn đúng 4h chiều thì khoảng số mấy vậy. Bắt đầu phỏng vấn lúc mấy giờ vậy

Chi nhánh bạn PV bao nhiêu người thường những chi nhánh pv 2 buổi thì buổi sáng có khả năng đậu cao hơn do điểm thi test cao hơn mấy bạn buổi chiều

Mình thấy trong email cn Tân bình gửi mình yêu cầu bổ sung hồ sơ có tên bạn. Bạn đăng kí vị trí gì ? Lúc người ta call có nói là nhận hay gì ko bạn. Tại hôm qua lúc đó mình đang nhậu nên nghe ko rõ. Chỉ nghe có email, giờ mở lên thấy bổ sung hồ sơ không biết sao :(
Minh thi GDV, goi hoi phong nhan su, hoi như dậy có đậu ko thi a đó keu "chắc là đậu" nên chưa chắc ak

vay la Cn HCM co ket qua het roi a?
Có kết quả rồi, nhưng họ chưa gọi điện vì bảo đang chờ Giám đốc duyệt
Các bạn bên trên là thi chi nhánh HCM nhưng ko đủ điểm vào nên họ chuyển sang các chi nhánh khác!
HIện giờ mình chưa thấy có bất kỳ ai vào xác nhận thi chi nhánh HCM được báo đỗ cả

Sao chi nhánh 3 chưa thấy thông tin gì nhỉ? Mọi người có ai có tin vui gì thì la lên cái nhỉ. Sốt ruột quá! Không biết sao đây nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên