VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

tình hình mình thi cn Sóc Trăng đợi sốt ruột quá nên mình gọi lên chi nhánh hỏi. người ta trả lời là đạt rồi nhưng mà chưa gọi cho mình và mai lên chi nhánh gặp người ta rồi trao đổi thêm 1 số vấn đề gì đó. không biết trao đổi gì nữa híc híc !!! ai chưa có kết quả thì gọi điện lên chi nhánh thử nha. ngồi đợi sốt ruột lắm híc. chúc cả nhà may mắn

Tình hình của mình, mình thi CN1, mới vừa nãy nhận đc điện thoại của 1 chị ở CN Bắc SG, thông báo là em ko đậu vào CN1 và đc chuyển về CN chị, em suy nghĩ và trả lời cho chị sau nhé. Thật tình mình thấy đầu số 08 gọi mà mừng húm lên hết, có điều CN Bắc SG ở Củ Chi, chị nói đi làm sẽ có xe đưa rước. Hic Thôi có việc là mừng rồi@-)

Ai chi nhánh Bình Định có kết quả chưa, cả ngày hôm nay chờ tin mà tim lúc nào cũng đập nhanh :(

Gọi lên chi nhánh là gọi số điện thoại cung cấp trên website hay gọi số phòng hành chính vậy mọi người?

số điện thoại mà người ta gọi bạn đi thi ak bạn. chúc may mắn nha bạn ơi

Có thím nào CN Hồ Chí Minh có kết quả chưa nhỉ?

Mình vừa gọi xong, chị bảo có kết quả rồi nhưng đang chờ giám đốc duyệt nên chưa cho biết dc. Khi nào có thì sẽ gửi mail hoặc gọi điện.

- - - Updated - - -

Gọi lên chi nhánh là gọi số điện thoại cung cấp trên website hay gọi số phòng hành chính vậy mọi người?
Nếu có số phòng hành chính thì b gọi luôn, ko thì gọi số trên website rồi xin nối máy phòng nhân sự.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên