VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

cách tính điểm hình như dựa trên điểm bài thi và điểm phỏng vấn!chứ không chỉ đánh giá ở phần phỏng vấn!mình thấy năm trước VTB xếp danh sách phỏng vấn theo thứ tự điểm bài thi viết!năm nay thì ko rõ thế nào!^_^!

Hiện mình có thông tin từ bà gì mình (đang làm Vietin - CN TP HCM) là năm nay tuyển 22 người nhưng thực chất lấy có 2 người thôi, nên các bạn cũng đừng hy vọng gì nhiều.

ủa gì mà kỳ z bạn hic. vậy rồi những bạn còn lại sẽ tính sao trời. bạn có thể hỏi lại Bà của bạn được không z

Èo ôi, có zụ này nữa à, mình còn nghe có chi nhánh tuyển thêm so với dự kiến mà, sao cn TP HCM giảm hơn so vs dự kiến 1 cách kinh khủng hết sức tưởng tượng thế này @@
Hiện mình có thông tin từ bà gì mình (đang làm Vietin - CN TP HCM) là năm nay tuyển 22 người nhưng thực chất lấy có 2 người thôi, nên các bạn cũng đừng hy vọng gì nhiều.

Bạn này nói có lý thấy pv họ hời hợt lắm hỏi chơi chơi thôi, biết vậy thi chí nhánh khác xem như đợt này ko có duyên

Ôi, vui vãi....
Vậy ở luôn nhà cho lành.Tiền xăng đi lại, tiền mua thuốc trợ tim, tiền mua cafe thức đêm, tiền mua cái quần đi phỏng vấn cho nó tự tin...hô2.
Lấy 2 vậy thì COCC chắc chắn à :-ss
Hay là 20 là COCC, còn lại là lấy 2
Nghĩ theo kiểu gì thì vẫn thấy thật phũ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất