VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

[MENTION=123189]mưa[/MENTION]. Mình PV lúc 8h30 sáng, các bạn k đi được do lụt lội, thì anh trong đoàn PV gọi điện hỏi đi được k? Nói chung nhìn VTB rất quan tâm và thông cảm đến ứng viên, còn chính xác có được dời buổi PV hay k thì mình k biết. Các anh chị đó nói là "có thể dời", nhưng mình nghĩ ứng viên nên chủ động gọi xin dời mới được

Ừa,nếu dời thì chắc sẽ có kqua chậm hơn quá, mình nghĩ vậy. Mà trên này chưa thấy mems nào update là dời ngày pv nhỉ
[MENTION=123189]mưa[/MENTION]. Mình PV lúc 8h30 sáng, các bạn k đi được do lụt lội, thì anh trong đoàn PV gọi điện hỏi đi được k? Nói chung nhìn VTB rất quan tâm và thông cảm đến ứng viên, còn chính xác có được dời buổi PV hay k thì mình k biết. Các anh chị đó nói là "có thể dời", nhưng mình nghĩ ứng viên nên chủ động gọi xin dời mới được

Tờ thông tin ứng viên, trả lại hay k k ảnh hưởng tới kết quả. vì tờ này chỉ dùng để xem thông tin ứng viên, sau khi PV người ta có phiếu chấm điểm PV mà, xem xong người ta cũng vứt tờ CV thôi vì: đã có 1 bản cứng CN tuyển lưu, hơn nữa chi nhánh cũng đã scan hồ sơ ứng viên để gửi ra HO lúc chúng ta nộp hồ sơ

Thời gian này mình xả stress nên từ từ có cũng được. Có bạn bảo là 1 tuần, chậm hơn thì 2 tuần thôi. Bạn PV tốt k [MENTION=123189]mưa[/MENTION] ?

Cũng k ukie lắm bạn à , lúc đầu vào thì ukie,sau bị xoáy zữ quá nên hơi cuống.hix, b thì sao?
Thời gian này mình xả stress nên từ từ có cũng được. Có bạn bảo là 1 tuần, chậm hơn thì 2 tuần thôi. Bạn PV tốt k [MENTION=123189]mưa[/MENTION] ?

CN mình phỏng vấn thấy khá lâu. 1 người trung bình 30-45p ( những người sau mình thì ko biết thế nào). 1 số bạn hỏi khá dễ, như kiểu chia sẻ cuộc sống thôi, có 1 bạn pv xong trao đổi với mình mình cũng đoán bạn đó chắc chắn đậu. Riêng mình ko biết có phải vì cái mác làm cho Trung Tâm Tín Dụng của 1 ngân hàng loại 1 không mà toàn đặt cho mình những câu hỏi thuộc dạng trên trời dưới đất,chỉ nghe câu hỏi thôi mình cũng toát mồ hôi hột rồi, mình lại tâm lý không tốt nữa nên trả lời tùm lum. Buổi pv diễn ra khá căng thẳng và kết quả như thế nào thì mình cũng biết rõ, dẫu kq không như ý muốn nhưng qua buổi pv này mình cũng học hỏi được nhiều bài học và kinh nghiệm. Nếu lần sau có apply thêm 1 lần và vào vòng pv, mình nghĩ mình sẽ làm tốt hơn nhiều so với lần này ^^

mình pv ở hàm nghi nhưng mình ứng tuyển cn sóc trăng và được giữ lại phiếu. không biết sao nữa hì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên