VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Đơn xin việc t đánh máy bạn ạ, nội dung bao gồm: kính gửi..., vị trí bạn muốn ứng tuyển, trình bày tổng quát về bằng cấp, tập trung vào kinh nghiệm, kỹ năng bạn có phù hợp với công việc đó bạn :)

Thanks bạn nhé, mình soạn word rồi để tý đi in vậy, may mà soạn gần gần chuẩn như bạn nói :D đỡ phải viết lại

chi nhánh Bắc Hà nội cách nhà mình những 12km :( có nên đi nộp hay ko đây

chi nhánh Bắc Hà nội cách nhà mình những 12km :( có nên đi nộp hay ko đây
Bạn cứ ngồi ở đây mà băn khoăn thế này thì tự bạn sẽ đánh mất cơ hội cho chính mình thôi. Có những bạn từ miền trong vài trăm cây mà họ còn không ngại, đằng này có 12km mà bạn còn phải do dự. Xin lỗi vì mình đã nói sự thật.

Thấy các a c trong NH bảo là nghiệp vụ thi trắc nghiệm có giải thích hết cả nhà ak!

Bạn cứ ngồi ở đây mà băn khoăn thế này thì tự bạn sẽ đánh mất cơ hội cho chính mình thôi. Có những bạn từ miền trong vài trăm cây mà họ còn không ngại, đằng này có 12km mà bạn còn phải do dự. Xin lỗi vì mình đã nói sự thật.
cảm ơn bạn đã cho mình thêm động lực đi nộp :))

Hôm 09/10, t nộp ở Bắc Hà Nội này bạn, lúc 15h30p, trong danh sách đã có 40 ứng viên #:-s Cô Trưởng phòng TCHC nhận hồ sơ và xem xét kĩ phết đấy, t bị thiếu bản dịch thuật chứng chỉ toeic, cô bảo hôm sau bổ sung, thêm cả giấy khám sức khỏe nữa. Trên ghi hạn là hết ngày 12/10 ( thứ 7) mà cô TP bảo là hết thứ 6 là hết hạn. T thấy có bạn ở trên hỏi là nộp bản foto văn bằng chứng chỉ có đc ko, thì theo t là nên nộp bản công chứng cho đỡ bị bắt bẻ.

Bạn ơi, cho hỏi là ở đây có yêu cầu chứng minh kinh nghiệm gì k đấy? có đo chiều cao nếu người hơi thấp k bạn?

Không bạn ạ, người ta chỉ xem hồ sơ của bạn đủ giấy tờ và hợp lệ chưa thôi, ko đo chiều cao bạn nhé.
Bạn ơi, cho hỏi là ở đây có yêu cầu chứng minh kinh nghiệm gì k đấy? có đo chiều cao nếu người hơi thấp k bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên