VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Chấm là chấm chung, pv toàn nước trong ngày 16/11 rồi mà. Bữa lên pv có dán danh sách pv xếp theo tên CN, nhưng mình lại không để ý có CN5 không nữa. Pạn hỏi lại xem sao? Nếu pạn đăng kí thi CN5, mình thấy có 6 người đi thi,chỉ tiêu lấy 5, sao rớt được!

các bạn cho mình hỏi...sao mình pv mà các anh phỏng vấn ko hỏi gì về chuyện nghah hết..chỉ hơi có chút xíu và thời gian phỏng vấn tầm 5 phút đây là sao ta..

[MENTION=94162]tranhoaidong[/MENTION] có 2 hướng 1 là do bạn có điểm cao vòng test nên ng ta muốn nhận bạn vì vậy không cần hỏi gì nhiều. còn không là đã tạch rồi nên người ta không hỏi hic. mong là bạn sẽ nhận tin đi làm. chúc bạn may mắn.

hic...mình cũng hi đồng nhuệ đây...bạn [MENTION=195471]Khanhduyglu[/MENTION] phỏng vấn tốt ko...mà bạn pv ở đâu dậy?

mình chi nhánh sóc trăng ấy mà hì.phỏng vấn cũng tm tạm thôi ah hì. cũng cứ chờ và đợi thôi hehe

theo mình xem topic thi đợt trước thì 30/7 pv mà 12/8 có kwả rùi. hy vọng lần nè cũng vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên