VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Mình cũng đang sốt ruột như các bạn thôi, nhưng cũng đừng cuống lên làm gì, cứ chờ cho đến hết ngày hôm nay xem có động tĩnh gì ko, NH báo tin cho tất cả các mọi người đâu thể hoàn thành trong 1 buổi sáng được. Nếu ko có gì thì xem như rớt, tiếp tục tìm kiếm cơ hội khác vậy :)

bạn ơi, thông báo gửi vào mail hay số điện thoại vậy
sao chưa có thông báo trên mạng nhỉ

Sáng nay mình vừa gọi điện cho chi nhánh TP Nam Định thì chị ấy nói là thi tập trung vào thứ 7 hoặc chủ nhật tuần này. Chị ấy nói hội sở chưa thông báo chắc là do bận chưa kịp thông báo, nhưng nếu đến mai mà vẫn chưa thông báo gì thì phải gọi lại cho chị ấy. Cho nên các bạn cứ đợi đến hết ngày mai đi.

có bạn nào đã nhận được thông báo đi thi của viettinbank chi nhánh bắc hà nội chưa..............

hix không biết là mình đc đi thi không đây, huhu............. hồi hộp quá

tình hình là mình vừa nhận được ĐT của Chi nhánh TP HCM thông báo là thi trong 2 ngày T7 và Cn tuần nè...Cụ thể là chỉ thi có 1 trong hai ngày thôi, đợi thông tin chi tiết dc gửi qua mail nhé mọi ng

mình nộp CN Đà Nẵng, mà chưa thấy gì,cũng hồi hộp, bữa trước khi nộp sẽ kêu thông báo qua mail mà :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên