VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Mình ko có kinh nghiệm mà bằng khá nữa nên ko đc cũng đúng.hu hu.
bang kha khong dc ha ban. hic. minh cung nhu ban nhung van dang chuan bi nop thu xem sao.

- - - Updated - - -

Qưyết định thứ 2 đi nộp hồ sơ viettin bank chi nhánh HCM mặc dù ko có kinh nghiệm. Còn trẻ thì cứ phải xông pha :D
ban nop duoc hok ve thong bao cho moi nguoi biet voi he! to cung dinh nop chi nhanh HCM. ma to o Dong Nai ko biet nop duoc ko nua.?!!

bằng trung bình khá nộp chi nhánh hồ chí minh dc không mọi người ơi, ai nộp được hú mình với nha??? mình tất cả điều kiện đều ok chỉ trừ mỗi bằng trung bình khá, chán, biết thế ngày xưa lo học chút xíu giờ đỡ nhiều rồi

Mình nộp QHKH-TD. Bạn hacgiay_216 ở GL lun hả?
mình không thích làm tín dụng nhưng đang thời kỳ thất nghiệp nên tính nộp lao động tiền lương. mà cái tình hình đòi kinh nghiệm thế này chẳng biết thế nào nữa, giờ chuẩn bị hồ sơ đã đời mà ko được nhận cũng chán :(

Hiazz tớ cũng mới nộp cn TP HCM. Cả buổi năn nỉ ỷ ôi, a cho e cơ hội để e có thể học hỏi, cọ xát với đợt thi tuyển. A nhân sự tỏ vẻ tiếc nuối rùi phán một câu: nếu nhận hồ sơ của e thì a sẽ bị khiển trách vì khâu lọc hồ sơ ngay từ đầu làm k chính xác. hix, ai dám năn nỉ nữa , haizz

Hiazz tớ cũng mới nộp cn TP HCM. Cả buổi năn nỉ ỷ ôi, a cho e cơ hội để e có thể học hỏi, cọ xát với đợt thi tuyển. A nhân sự tỏ vẻ tiếc nuối rùi phán một câu: nếu nhận hồ sơ của e thì a sẽ bị khiển trách vì khâu lọc hồ sơ ngay từ đầu làm k chính xác. hix, ai dám năn nỉ nữa , haizz

ban nop vi tri nao vay?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back