VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Mã vị trí là gì đó bạn. Sao t vào web Vietin k xem được Chỉ tiêu tuyển dụng các chi nhánh.

Mình nghĩ là đc ^^ cơ hội như nhau

- - - Updated - - -

Bạn vào link Ub đưa xem đc đó, mình cũng vào web vietin k đc.

mình thấy mỗi "Yêu cầu, điều kiện tiêu chuẩn vị trí tuyển dụng: tải tại đây để xem chi tiết" vào chỉ thấy miêu tả và yêu cầu công việc thôi, k thấy mã vị trí

Khônng biết đợt thi này có trùng với đọt thi của đọt tuyển của đợt tuyển trước nhỉ? Bạn nào biết đọt tuyển dụng này có chia ra làm nhiều đọt thi hay là thi tập trung vào 1 đợt nhỉ? Mình không biết thế nào nữa?

Đợt này cần người vô làm được việc liền hay gì ấy mà tuyển phải có kinh nghiệm ít nhất 1 năm !

Mùa tuyển dụng cuối năm đã trở lại rùi đây. Một ngày "kỳ lạ" khi MB, Vietin tuyển dụng trở lại, SBV cũng tuyển dụng. Còn Agri, NH chính sách & một số Bộ, Tổng cục nữa
Bạn ơi cho mình hỏi NHCSXH tuyển đã có thông báo chính thức chưa vậy, sao mình tìm mãi không thấy ???

Công lập công lập everywhere :((.....đủ điểm đủ đk để đăng ký mà thấy chữ "áp dụng các trường công lập" cái tuột hết cảm xúc luôn :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên