mọi người ơi, có ai đc gọi pv gdv chi nhánh hoàng mai vào chủ nhật k, chị gọi cho tớ gọi đến nói như gió, tớ chưa kịp nghe đã gác máy rôi, gọi lại k được, chỉ nhớ là hình như sáng, cho tớ hỏi gdv hoàng mai có ai pv buổi sáng cn k?

Minh đã đi phỏg vấn về.chia se môt chut đê cac bạn đỡ lo.chjêu nay chj phỏg vân cn đôg anh.hoag maj la ngay maj.con cac cn khac mjh nghj la chưa goj.phvân hom nay phaj chơ khá lâu.mjh 1h30ma 3 h kém moj vào pvân.có b đc hoj nghjêp vu có b ko.mjh có bj hoj nghjêp vu.chuc cac b phvan tot.phvan cug nhah.tâm 5 den 10ph thoj.

Minh đã đi phỏg vấn về.chia se môt chut đê cac bạn đỡ lo.chjêu nay chj phỏg vân cn đôg anh.hoag maj la ngay maj.con cac cn khac mjh nghj la chưa goj.phvân hom nay phaj chơ khá lâu.mjh 1h30ma 3 h kém moj vào pvân.có b đc hoj nghjêp vu có b ko.mjh có bj hoj nghjêp vu.chuc cac b phvan tot.phvan cug nhah.tâm 5 den 10ph thoj.
bạn ơi chiều nay phỏng vấn hết các vị trí của chi nhánh đông anh hay chỉ phỏng vấn tín dụng, gdv, kế toán vậy?

b ơi hỏi nghiệp vụ là hỏi câu tthế nào vậy b, có hỏi nhiều ko b, cám ơn b đã chia sẻ nhé :)

mọi người ơi, có ai đc gọi pv gdv chi nhánh hoàng mai vào chủ nhật k, chị gọi cho tớ gọi đến nói như gió, tớ chưa kịp nghe đã gác máy rôi, gọi lại k được, chỉ nhớ là hình như sáng, cho tớ hỏi gdv hoàng mai có ai pv buổi sáng cn k?
tên cậu vần gì? tớ vần T phỏng vấn chiều c ạh

oh thế là các chi nhánh khác vẫn chưa có động tĩnh gì ah. Có hơn 1000 thí sinh mà. suy ra phải chấm gần 2000 bài. Có lẽ phải đợi sang tuần sau @__@

bạn ơi bạn phỏng vấn vị trí gì vây?
mà có bạn nào biết vị trí tín dụng phỏng vấn bao nhiêu người ko? ;)mai mình đi phỏng vấn, lo quá !

Buôj chjêu phvân tât ca cac vj trj cua đôg anh.mjh pvân tdug ,nghjêp vu thj mjh dc hoj vê bag cdktoán...bckqhdkd,hoj 2 câu thôj ban.mjh ko ro bn pvân.jt nhât la 20ng ơ vj trj td.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên