ban nay cung buon cuoi that, the ban ban trong top 30 ma cung biet ket qua cua top 20 a, gioi that
bạn nguy hiểm thật đấy, đã ko biết người ta có thông tin ngta nói cho lại còn vặn vẹo mè nheo. để xem xem hôm nay tin của bạn ấy có đúng ko nhé :-j. bạn đúng là nguy hiểm vô cmn địch :))

trước nguồn thông tin chính xác thì thường có những nguồn thông tin gây nhiễu mang tên " thông tin nội bộ", thông tin này mình nghĩ chỉ mang tính tham khảo và độ tin cậy như nào thì mọi người tự biết! vẫn tiếp tục hóng :D mình thì ko hi vọng gì rồi:D

=))
dù có gọi 20 người 1 vị trí thì mấy anh chị đấy cũng phải gọi tới 300 người, chắc lâu lứm đây
Chỉ gọi những ai đi phỏng vấn thôi bạn ơi. Trượt họ ko gọi làm gì đâu, cùng lắm là nhắn tin hay mail, nhưng thường là chả có gì, ko có hồi âm thì thí sinh tự biết là trượt.
trước nguồn thông tin chính xác thì thường có những nguồn thông tin gây nhiễu mang tên " thông tin nội bộ", thông tin này mình nghĩ chỉ mang tính tham khảo và độ tin cậy như nào thì mọi người tự biết! vẫn tiếp tục hóng :D mình thì ko hi vọng gì rồi:D
Ko có hi vọng gì thì hóng làm gì nữa bạn. Mình làm ko tốt nhưng vẫn hi vọng =))

Giao dịch viên chi nhánh Hoàng Mai. Thấy bảo, lúc đầu định phỏng vấn 30 người, nhưng sau đó giám đốc chỉ duyệt 20 người. Nên lúc đầu bạn t đc thông báo đỗ. Sau đó lại thông báo lại là tr.

Sao lại loạn cào cào thế này. Mình đúng là có vấn đề trong ăn nói, thảo nào thi đâu trượt đấy. Chưa có thông báo đâu ban ah. Chỉ là mình hóng hớt đc ít thông tin nội bộ, chia sẻ vs mọi ng tooui mà.

Bạn này đúng là có vấn đề trong ăn nói thật rồi o_O

Chỉ gọi những ai đi phỏng vấn thôi bạn ơi. Trượt họ ko gọi làm gì đâu, cùng lắm là nhắn tin hay mail, nhưng thường là chả có gì, ko có hồi âm thì thí sinh tự biết là trượt.

Ko có hi vọng gì thì hóng làm gì nữa bạn. Mình làm ko tốt nhưng vẫn hi vọng =))

Chắc ý bạn ấy là gọi cho tất cả các thí sinh đỗ pv của cả 6 chi nhánh í mà. :3

cái này lấy theo điểm từ trên xuống toàn bộ đợt thi hay theo từng chi nhánh các bạn nhỉ ?

:)))) Đừng nói bạn ấy thế. Bạn ấy bảo đây là tin-nội-bộ, nên chắc bạn top 30 kia được thông-báo-nội-bộ thôi. Còn từ "thông báo" phía sau là thông-báo-chính-thức í. :D
Uh thôi mình sorry bạn ý vậy :D :D :p
Mình thi Tây Hồ mà chỉ lấy có 20 đi pv thì thôi...:(:mad::eek:o_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch