Không biết mai có cần phải đi thật sớm như BIDV không nhỉ? Mình ko sợ không được nhận hồ sơ nhưng sợ đến đó đông nên chờ tới lượt sẽ rất lâu

bạn tin hay không là việc của bạn. cái gì sự thật bao giờ chẳng khó nghe. Em họ tôi vừa vào chi nhánh Thanh Xuân làm giao dịch viên đợt tuyển trước, chẳng đủ tiêu chuẩn nào hết trong số tiêu chuẩn đưa ra cả, vẫn đỗ như thường. và tôi chỉ nói phần lớn chỉ không nói là tất cả.

CCOC th­ường vào thẳng luôn. Thi thố mấy đâu. Tôi đoán chắc là bạn lần này cũng tham dự đây;))

Chán nhỉ giờ chẳng được nộp Vietcombank nữa, hix. Cơ hội ngàn năm có một thế này mà phải đứng ngoài! :( Mà chi nhánh tuyển đợt này lại gần nhà nữa chứ!
Lần trước tớ nộp giấy khám sức khỏe loại A4 vẫn nhận bình thường mà có sao đâu. Tớ thấy lần trước người ta tuyển cả chiều cao nữa thì mới kiểm tra kĩ phần chiều cao thôi các bạn ạ.
mình dc lọt vào pv chi nhánh lạng sơn, thế có được nộp nữa không nhỉ?

không bít là mình học KTQD nhưng mà là QTKD thì có nộp được ko mng nhỉ? Ai bít bảo mềnh với nhé. Tks U!

thi trắc ngiệm hết b ạ. tiếng anh khó lắm.hj. nghjieep vụ thì nhiều thứ lắm

Không biết các chi nhánh ở đâu nhỉ? chi nhanh mới nên không có trên web của VCB.
Mọi người ai biết ở đâu không? Help!

hic, họ ghi nộp tại tầng 19 hội sở chính rồi sao các bạn cứ hỏi địa chỉ chi nhánh mới là sao nhỉ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,881
Thành viên mới nhất
tacohemingwayme
Back
Bên trên