Thế à. Thế thì vẫn còn nhiều cơ hội chứ. Với lại Sóc Sơn hình như tớ nhớ có 3 người thi vị trí đấy ý
uh. Có 3 người thôi mà nhìn gian nan lắm. Một mình đấu với 2 anh con trai, lại kinh nghiệm đầy mình nữa :( Mà cái vị trí này thì cậu biết rồi đấy, vừa ưu tiên nam, vừa ưu tiên kinh nghiệm :( Giờ chỉ đợi chờ và cố gắng thôi :)

uh. Có 3 người thôi mà nhìn gian nan lắm. Một mình đấu với 2 anh con trai, lại kinh nghiệm đầy mình nữa :( Mà cái vị trí này thì cậu biết rồi đấy, vừa ưu tiên nam, vừa ưu tiên kinh nghiệm :( Giờ chỉ đợi chờ và cố gắng thôi :)
Tớ k nghĩ như cậu đâu. Nếu cậu vượt qua bài test tốt thì có nhiều cơ hội chứ. Mà cậu thấy bài test đấy có thiên gì về người có kinh nghiệm đâu. Chờ đợi thôi cậu à. hihi

Tớ k nghĩ như cậu đâu. Nếu cậu vượt qua bài test tốt thì có nhiều cơ hội chứ. Mà cậu thấy bài test đấy có thiên gì về người có kinh nghiệm đâu. Chờ đợi thôi cậu à. hihi
Uh, chủ yếu là lúc pv thôi :) Tại chưa bao giờ nộp được vào chỗ ít ứng cử viên thế này nên cũng hy vọng. Hôm sau mà ko được gọi chắc cũng buồn :( Lâu lâu mới thấy ngân hàng tuyển vị trí này ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên