chak thế bạn ạ..chak của huyện thanh trì đấy =)) chứ chỗ kia chật trội lắm mà :D
xưa giờ nói tới Thanh Trì là ai cũng nghĩ nó nằm đâu dưới cầu Thanh trì á, mới thấy bạn nói chân cầu Vĩnh Tuy :)) cơ mà mình võ đoán CN nằm đâu đó khu Ngọc Hồi 8->

Nhiều thế này mà cơ cấu hết được cơ ah. Không muốn làm nhụt chí thì thôi đừng nêu ra bạn ah.

Không muốn làm nhụt ý chí của mọi người nhưng phần lớn là đã được cơ cấu xong hết rồi.đặc biệt là các chi nhánh gần.

cơ cấu gì chứ :)))) mình thấy đầy nhiều bạn (không COCC, k mất tiền) vẫn đỗ các NH lớn ầm ầm đấy thôi

Chi nhánh Sóc Sơn với chi nhánh Đông Anh thì sẽ ở chỗ nào cụ thể nhỉ, anh chị nào biết ko ạ.

bạn tin hay không là việc của bạn. cái gì sự thật bao giờ chẳng khó nghe. Em họ tôi vừa vào chi nhánh Thanh Xuân làm giao dịch viên đợt tuyển trước, chẳng đủ tiêu chuẩn nào hết trong số tiêu chuẩn đưa ra cả, vẫn đỗ như thường. và tôi chỉ nói phần lớn chỉ không nói là tất cả.

bạn tin hay không là việc của bạn. cái gì sự thật bao giờ chẳng khó nghe. Em họ tôi vừa vào chi nhánh Thanh Xuân làm giao dịch viên đợt tuyển trước, chẳng đủ tiêu chuẩn nào hết trong số tiêu chuẩn đưa ra cả, vẫn đỗ như thường. và tôi chỉ nói phần lớn chỉ không nói là tất cả.

thì tất nhiên cơ cấu lúc nào chả có, mình cũng gặp nhiều trường hợp rồi, bằng dân lập vẫn vào. Nhưng vẫn có suất cho người tự thi mà.

- - - Updated - - -

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back