[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

Mình đang xây dựng nhiệt tình mà bạn. Nhưng có điều mình ko thích bất cứ 1 ai khi có chức có quyền luôn đặt tầm quan trọng của màu mè, bổng lộc lên cao quá, như vậy ko tốt cho xã hội. Mong bạn học thật kỹ quyền và nghĩa vụ của cán bộ công chức nhé.
Tớ chả thích phong cách nc của bạn hvnhpro91 đâu, chả hiểu ý tớ nói, nói đi nói lại ko vui lắm. Tớ thích phong cách nc và trao đổi với của bạn bomstar1990 hơn

Tớ chả thích phong cách nc của bạn hvnhpro91 đâu, chả hiểu ý tớ nói, nói đi nói lại ko vui lắm. Tớ thích phong cách nc và trao đổi với của bạn bomstar1990 hơn

Cậu thích ai là việc của cậu thui, t quan tâm đíu gì. Có điều t bày tỏ quan ngại sâu sắc về c

Thi NH-TC liệu có cho bài tập tự luận? :(
Thi chi nhánh thì khả năng cho bài tập vô cùng thấp. Hơn nữa họ ko hỏi kiểu câu đúng sai với giải thích đâu nhé :D
Nhớ hôm đi thi, cứ tưởng thi giống bên trung ương có bài tập, cả phòng có kha khá người đem máy tính vào, trong đó có mình, để tính toán, thế là giám thị ngã ngửa ra hỏi mang vào làm gì :))

Thi chi nhánh thì khả năng cho bài tập vô cùng thấp. Hơn nữa họ ko hỏi kiểu câu đúng sai với giải thích đâu nhé :D
Nhớ hôm đi thi, cứ tưởng thi giống bên trung ương có bài tập, cả phòng có kha khá người đem máy tính vào, trong đó có mình, để tính toán, thế là giám thị ngã ngửa ra hỏi mang vào làm gì :))
ok thanks bạn :)).....

Quả đúng là đề thi ko có trắc nghiệp giải thích đâu các bạn à. mình có đề trắc nghiệm năm ngoái, toàn trắc nghiệm thui nhé

Quả đúng là đề thi ko có trắc nghiệp giải thích đâu các bạn à. mình có đề trắc nghiệm năm ngoái, toàn trắc nghiệm thui nhé

share cho mình với bạn ơi.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Bạn [MENTION=215297]hvnhpro91[/MENTION] có thể share cho mình với được hem? Cám ơn bạn nhiều.
Mail mình là lisa_12189@ (yahoo.com.vn)

Thành thực ngại quá, đề trắc nghiệm là bản cứng vì năm ngoái ông anh mình tẩu tán đc ra ngoài. Bây giờ mà ngồi gõ thì ngại quá. Mình có thể nói đề trắc nghiệm năm ngoái khoảng 65% về tài trợ dự án, thanh toán quốc tế, quản trị ngân hàng và công cụ phái sinh. Các câu tương tự nó các bạn tìm nhiều ở trên mạng cũng có. 35% còn lại là hỏi về kiến thức ngoài lề như tình trạng đô la hóa, nợ xấu...vv

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên