[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

cuốn giao trình tiền tệ ngân hàng của hvnh do ai làm chủ biên zị bạn...bạn có biết phần kiến thức chung nằm trong cuốn nào ko?

Mình không hiểu là thi TCNH thì cũng thi môn chuyên ngành "2.2. Môn chuyên ngành Kế toán - Kiểm toán" luôn hả bạn?

Mình không hiểu lắn, nếu như mình thi chuyên ngành TCNH thì có cần thi Môn chuyên ngành Kế toán - Kiểm toán ở phần thi viết không bạn? cám ơn bạn nhiều.

Cơ mà, có tài liệu đây rồi cũng thấy lo lo, đang muốn mua bộ tài liệu của Bộ nội vụ soạn ở cong chuc - vien chuc nhưng 400k lân, có bạn nào muốn share với mình k thì p.m ( 01249.036.147) rồi góp tiền mua đê, vì tl có hết cả phần chuyên nghành cả phần kiến thức chung và cả tiếng anh nên cũng muốn có.

Mình không hiểu lắn, nếu như mình thi chuyên ngành TCNH thì có cần thi Môn chuyên ngành Kế toán - Kiểm toán ở phần thi viết không bạn? cám ơn bạn nhiều.
Chuyên ngành nào thì thi riêng chuyên ngành đó thôi bạn nhé. Như năm ngoái, SBV chi nhánh họ tuyển 3 chuyên ngành kinh tế nên có tới 3 đề thi dành riêng cho mỗi chuyên ngành :D
Cơ mà, có tài liệu đây rồi cũng thấy lo lo, đang muốn mua bộ tài liệu của Bộ nội vụ soạn ở cong chuc - vien chuc nhưng 400k lân, có bạn nào muốn share với mình k thì p.m ( 01249.036.147) rồi góp tiền mua đê, vì tl có hết cả phần chuyên nghành cả phần kiến thức chung và cả tiếng anh nên cũng muốn có.
Mình thấy riêng phần kiến thức chung đa phần mình tự tìm được, như trên diễn đàn cũng đã có gần hết rồi, chỉ thêm vài luật nữa là đủ. Có nhiều vấn đề SBV chẳng bao giờ hỏi, nên nếu bạn tính thi công chức ở nhiều cơ quan thì nên mua, còn nếu chỉ thi mỗi SBV thì nên cân nhắc. Còn tiếng anh thì dễ lắm, trình B thôi, bạn nào học chắc tiếng Anh thì trên 50 rất là dễ.
thi tin thì dùng off 2003 hay 2007 nhỉ mọi người
:|
Thi office 2003 bạn nhé, ngoài ra bạn cần chú ý cả phần win XP và internet explorer nữa. Mà office họ hỏi cả powerpoint nữa đấy nhé :D

Đề bạn phương post lên có phải để kế toán - kiểm toán đo k cậu ơi, thi lần đầu k biết gì cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên