[HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào NH Nhà nước (SBV)

mọi ng đã ai thi các năm trc chưa vậy ạ, mình muốn hỏi với. trong cái đơn đki dự tuyển ấy, mình ghi đki chuyên ngành là kế toán ngân hàng,vậy sau này đi thi thì môn nghiệp vụ của mình là kế toán ngân hàng à? hay là tất cả cùng thi chung 1 đề? vậy nghiệp vụ là hỏi các môn kinh tế chung chung à :(

có ai thi rùi trl dùm mh cái ak" THanks chủ thớt rất nhiều ^^. Hic hic đọc thấy vòng pv sợ hãi hùng. Lội 1 loạt pages thì thấy cmt của coc ghe mừng ghe ghớm ) Ôn thi thôi). Nhưng mà Cóc cho mình hỏi lịch thi dự kiến của năm ngoái có chính xác ko vậy? VÌ lịch thi dự kiến như năm nay thì trùng với lịch thi bên công chức thành phố hà nội của mh nên mình cũng đang hơi là lo lắng"

Bạn ơi sao mình down về mấy file pdf trắng trơn ko hà, có file yêu cầu pass mình gõ phuong1290 cũng ko đc

cảm ơn bạn phuong1290 nhưng t tưởng là chỉ có vòng thi viết xong phỏng vấn 1 lần nữa là được chứ nhỉ?

Anh chị ơi cho em hỏi tí, bên web congchuc-vienchuc có bán tài liệu ôn thi, nội dung nó có giống với tài liệu này không ạ? Anh chị nào mua rồi cho em ý kiến với, kẻo mua lại tốn tiền mà chờ đợi lâu nữa...mua tận ngoài Hà Nội.
Cám ơn anh chị và các bạn nhiều.
Cám ơn bài viết của Phuong1290 rất nhiều. :)

Anh chị ơi cho em hỏi tí, bên web congchuc-vienchuc có bán tài liệu ôn thi, nội dung nó có giống với tài liệu này không ạ? Anh chị nào mua rồi cho em ý kiến với, kẻo mua lại tốn tiền mà chờ đợi lâu nữa...mua tận ngoài Hà Nội.
Cám ơn anh chị và các bạn nhiều.
Cám ơn bài viết của Phuong1290 rất nhiều. :)
Mình nghĩ đa phần giống với tài liệu này thôi. Tài liệu public cho tất cả các bạn, quan trọng bạn nào chăm, bạn nào ôn hiệu quả & bạn nào MAY nữa;). Nếu tiếng Anh, tin học thành thạo rõ ràng sẽ giúp việc ôn tập nhẹ nhàng đi nhiều. Kể cả thuộc lòng mà lúc thi không có khả năng viết & tư duy tốt, hay thi vào chi nhánh "tuyển cho có" thì cơ hội coi như = 0.

Mình nghĩ đa phần giống với tài liệu này thôi. Tài liệu public cho tất cả các bạn, quan trọng bạn nào chăm, bạn nào ôn hiệu quả & bạn nào MAY nữa;). Nếu tiếng Anh, tin học thành thạo rõ ràng sẽ giúp việc ôn tập nhẹ nhàng đi nhiều. Kể cả thuộc lòng mà lúc thi không có khả năng viết & tư duy tốt, hay thi vào chi nhánh "tuyển cho có" thì cơ hội coi như = 0.

Hic, tài liệu public nhưng vấn đề là chăm và hiệu quả và MAY đến đâu T^T

Có mấy hôm ko vào diễn đàn mà chủ đề SBV hot cứ tăng page dài ghê. Đang định mua tài liệu thì thấy ngay link, cảm ơn chủ top nhiều nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,635
Thành viên mới nhất
trangvisa
Back
Bên trên