SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

tạch đi còn khoẻ, mình phỏng vấn ok mà chẳng thấy gọi đi làm mới sốt ruột nè

moi nguoi cu binh tinh,hinh nhu shb ưu tien kinh nghiêm và điểm tes cao pv truoc,nêu van chua co ung vien phu hop se goi tiep dot 02.

- - - Updated - - -

trong HCM cung vay cac ban a.

Có bạn nao pv CV05 o An Giang khong? Có kết quả chưa vậy? Sao minh PV 10 ngày rồi mà không có tin gi hết. Chẳng lẽ.....? Hichic

vãi :-ss. mình ko dc gọi chắc tạch rồi @@. mà đợt này SHB đang chbij bán nợ xấu chó VAMC nên chắc bận quá k gọi dc :D. mà mng cho mình hỏi nếu gọi fv thì họ gọi trong 1 ngày hay dải ra nhiều ngày nhỉ, nếu chỉ gọi hnay thì .............:'(

Thông báo với mọi người là vị trí CV01 Hà Nội gọi rồi nhé. Phỏng vấn ở 81 Trần Hưng Đạo. Các đồng chí cứ yên tâm ngày mai sẽ gọi tiếp. Chiều muộn khoảng 5h mới gọi, ngày mai còn gọi nữa.Do đó tranh thủ tối nay, ngày mai mà ôn luyện nhớ chuẩn bị 1 bản cứng theo hướng dẫn trước khi đi phỏng vấn nhé!

Thông báo với mọi người là vị trí CV01 Hà Nội gọi rồi nhé. Phỏng vấn ở 81 Trần Hưng Đạo. Các đồng chí cứ yên tâm ngày mai sẽ gọi tiếp. Chiều muộn khoảng 5h mới gọi, ngày mai còn gọi nữa.Do đó tranh thủ tối nay, ngày mai mà ôn luyện nhớ chuẩn bị 1 bản cứng theo hướng dẫn trước khi đi phỏng vấn nhé!

thanks bạn, cứ tưởng gọi mỗi hnay thì @@> hi vọng ngày mai sẽ nhận dc cuộc gọi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên