SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Có vẻ như mọi người đã phần nào giảm bớt nhuệ khí chiến đấu với SHB rồi. Haiz

Sốt hết cả ruột, CV01 không biết tuần sau có gọi không nhỉ? Mình ở Vĩnh Phúc, các bạn VP đâu hết rùi

5 tháng 8 có lịch phỏng vấn rồi, thế 25 tháng 8 thì ko biết thế nào các bác nhỉ? cái thớt 25 tháng 8 đâu rồi í, em ko thấy tăm hơi đâu cả.:-w

thớt 25/08 đây. đã phỏng vấn xong CV02 các vị trí khác ko biết.
5 tháng 8 có lịch phỏng vấn rồi, thế 25 tháng 8 thì ko biết thế nào các bác nhỉ? cái thớt 25 tháng 8 đâu rồi í, em ko thấy tăm hơi đâu cả.:-w

- - - Updated - - -

shb nổi tiếng trong vụ thông báo kết quả. cứ phải đợi chờ trong hi vọng thôi. khoảng 2 tháng ko thấy gọi thì hãy tuyệt vọng :D
CV02 Hà Nội đã phỏng vấn mọi người biết khi nào có thông báo kq pv không ạ?

Clgt? >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

thớt 25/08 đây. đã phỏng vấn xong CV02 các vị trí khác ko biết.

shb nổi tiếng trong vụ thông báo kết quả. cứ phải đợi chờ trong hi vọng thôi. khoảng 2 tháng ko thấy gọi thì hãy tuyệt vọng :D

Tất cả các vị trí của đợt này đều đã có người được phỏng vấn trừ CV 01 khách hàng cá nhân là chưa thấy. Đương nhiên là cũng tùy vào từng chi nhánh. Có chi nhánh vị trí này phỏng vấn rồi, vị trí kia lại chưa phỏng vấn nhưng CV 01 thì chưa thấy tăm hơi gì hết.

2 tháng mà dân tình trên Ub vẫn chưa ai được gọi thì cũng ko nên tuyệt vọng. Sang thớt các chi nhánh HCM, Sông bé, Long an.... đợt tuyển ngày 11.6 mà chưa thấy gọi kìa. :p

đợi chờ là hạnh phúc mà. :D :D nên lại tiếp tục chờ đợi thôi :))
Clgt? >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

Tất cả các vị trí của đợt này đều đã có người được phỏng vấn trừ CV 01 khách hàng cá nhân là chưa thấy. Đương nhiên là cũng tùy vào từng chi nhánh. Có chi nhánh vị trí này phỏng vấn rồi, vị trí kia lại chưa phỏng vấn nhưng CV 01 thì chưa thấy tăm hơi gì hết.

2 tháng mà dân tình trên Ub vẫn chưa ai được gọi thì cũng ko nên tuyệt vọng. Sang thớt các chi nhánh HCM, Sông bé, Long an.... đợt tuyển ngày 11.6, phỏng vấn lần 2 cách 2 tháng mà chưa thấy gọi kìa. :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên