SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

thấy a e kêu đề dễ..kiểu này die oy, uổng công ôn iq, tưởng 20 câu riêng ai ngĩ có 4 câu.. có ai bít nếu vào đc phỏng vấn thì vị trí KHDN có phỏng vấn = tiếng a k mọi ngừoi??? :D

Đi thi vì tương lai của mình mà mọi ng hỏi nhau vui lắm? Ý bạn là ko nên hỏi hay ko nên nhắc :D Hehe dù thế nào thì cũng nên hết :D Nếu là ng xấu thì nhắc đểu :v Chứ theo quan điểm của mình, học thì nên học nghiêm túc lấy kiến thức cho bản thân, còn đi thi thì sống chết phải lách qua khe cửa hẹp :))Hai chuyện có sự ko liên quan nhẹ =))
Nhưng mà đâu phải được dắt tay nhau cùng vào đâu. trc sau gì thì cũng chỉ chọn đủ chỉ tiêu. sao k để những ng xứng đáng nhất vào vòng đầu. Nói thật nhé, t xác định toạch chắc rùi, t chẳng GATO gì với các bạn hỏi bài nhau đâu. Nhưng bạn nghĩ xem những ng bỏ công ra học thực sự mà cũng chỉ bằng ng k học chỉ hỏi đc bài thì ntn?

Mình thi hỗ trợ tín dụng, không có tiếng Anh mà cũng chẳng có IQ, nhưng mà hỏi nhiều về luật có nhiều câu khoai quá! Không biết các bạn thi ở vị trí khác cảm thấy thế nào?

Nhưng mà đâu phải được dắt tay nhau cùng vào đâu. trc sau gì thì cũng chỉ chọn đủ chỉ tiêu. sao k để những ng xứng đáng nhất vào vòng đầu. Nói thật nhé, t xác định toạch chắc rùi, t chẳng GATO gì với các bạn hỏi bài nhau đâu. Nhưng bạn nghĩ xem những ng bỏ công ra học thực sự mà cũng chỉ bằng ng k học chỉ hỏi đc bài thì ntn?

Cuộc sống mà :| Đội bóng hay hơn chưa chắc đã thắng đc đội biết tận dụng cơ hội. Theo mình hỏi bài cũng là một nghệ thuật :)

hỗ trợ có 40 câu toàn nghiệp vụ thôi, chủ yếu hỏi về luật đất đai, tài sản đảm bảo:(
Mà các bạn cho mình hỏi ngu tí là SHB có bao nhiêu chi nhánh vs PGD thế, mình tìm chả thấy nó viết ở đâu cả:)
240 cn vs pgd, ngay trong phần giới thiệu chung của web ngân hàng đấy bạn

Theo như comment của mấy bạn bên trên thì mình thấy đề TTQT là khoai nhất, tận 70 câu và ko hề dễ đối với mình.hic

Đề thi QHKH cũng khá dễ nhỉ, nhiều câu tuơng tự đề thi đã post trên UB rồi.

Dám cá đề TTQT khó nhất, 70 câu toàn hỏi nghiệp vụ dài dòng (trong đó có 17 câu hỏi = TA), nhiều câu có 6 phương án lựa chọn, có câu có tới 8, hỏi nhiều câu như: A&B, B&C, A&C nhìn mà bực mình :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên