SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

vừa đi thi về, haizz, đề thi tương đối dễ , nên trừ khi là lấy điểm tuyệt đối, nếu ko thì thí sinh vào vòng phỏng vấn đông như đi thi viết mất
phòng thi ko nghiêm túc lắm, lúc còn khoảng 30p cuối, bắt đầu thấy ầm ĩ hỏi nhau rồi

nhìn chung đề dễ , khả năng phải 90-100% mới đc gọi đi pv. ngân hàng to mà thuê ít hội trường vãi , ngoài bàn bé max 2 ng thì các bàn ghép max 4-5 ng :v. nếu quay bài chắc là đc .hơi tiếc khi chuẩn bị k kỹ :((((

nhìn chung đề dễ , khả năng phải 90-100% mới đc gọi đi pv. ngân hàng to mà thuê ít hội trường vãi , ngoài bàn bé max 2 ng thì các bàn ghép max 4-5 ng :v. nếu quay bài chắc là đc .hơi tiếc khi chuẩn bị k kỹ :((((

bạn thi vị trí gì thế?

Vậy có phải mời bạn cafe ko nhỉ ;)) Khi mà mình thi bên KHDN ko có câu TA nào :))

:v bên KHCN có 10 câu tiếng a nhưng không khó lắm . phòng toàn làm xong trc 20p :v . cafe uống k no đc :3 khi nào đậu shb đi làm tháng lương đầu mời mình bữa ăn cho nó chắc dạ :)))

hnay thi vị trí CV thẩm định 30 câu lý thuyết (tương đối dễ) + 10 câu tiếng Anh ( chủ yếu là NV ngân hàng, bảng kế toán, L/C,...)

Oài, TTQT 70 câu lận . Gần 20 câu tiếng anh. Còn đâu là nghiệp vụ.
Mình mới bắt đầu tiếp xúc TTQT hôm nhận được thông báo thi. o_O. K biết thế nào đây @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên