SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

=)). vừa vào wall mới để ý :D :D :d. SHB gọi buồn cười thật =)
Ẹc Nhầm rồi, girl chính cống đấy!Mình vừa gọi điện xong! :d

Ah mà có đồng chí nào có thông tin gì về QHKH cá nhân ở Hà Nội không vậy! Chán vãi....

- - - Updated - - -

bác được ko update thông tin chưa bác [MENTION=13839]thanhtungt9[/MENTION]

njk,avata dư kia mà kêu mình là boy á:p.bnay là bạn thanhtung gọi ah,hi vọng sẽ đc gặp bạn ở shb:D

Ơ Cũng hi vọng lắm nhưng mà e hơi khó, Mà không gặp ở SHB thì mình gặp nhau ở nơi khác lo gì đâu SĐT thì đã có rồi, chỉ là Bạn có muốn hay không thôi8-}

ah mà cho mình hỏi là lần trước bạn có được update thông tin trước khi gặp mặt chi nhánh không vậy?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bác được ko update thông tin chưa bác [MENTION=13839]thanhtungt9[/MENTION]

Có thấy update gì đâu thế, chắc die rồi. Mà nguyenanlty có được gọi không vậy?

buồn ghê bác [MENTION=13839]thanhtungt9[/MENTION] ạ. chưa có thấy thông tin gì cả @@. cv02 =)). hay mọi người đi làm hết ùi mình đợi @@

Ơ Cũng hi vọng lắm nhưng mà e hơi khó, Mà không gặp ở SHB thì mình gặp nhau ở nơi khác lo gì đâu SĐT thì đã có rồi, chỉ là Bạn có muốn hay không thôi8-}

ah mà cho mình hỏi là lần trước bạn có được update thông tin trước khi gặp mặt chi nhánh không vậy?

- - - Updated - - -

Có thấy update gì đâu thế, chắc die rồi. Mà nguyenanlty có được gọi không vậy?
Tớ không cậu ạ, không update thông tin j cả, chỉ biết là bên ấy gọi cho trg nhóm cũ check thông tin nsu thoi(may mà bả í chuyển lên HO ùi @@)
Hqua sang gặp xong tớ còn hoang mang hơn đây nè :((((

?? lương chuyên viên hỗ trợ tín dụng mới vào chi nhánh thì bao nhiêu thế anh chị em.

@hangocquocvuong hình như phỏng vấn cùng đợt với mình tại chi nhánh HCM, hiện đang làm cho 1 công ty chứng khoán. Cả 2 thằng lúc phỏng vấn chờ dài cổ, cuối cùng ổng được gọi buổi sáng, mình phải chờ đến tận chiều. Haiz, không biết số má ra làm sao đây, giờ chưa thấy gì cả.
tui đậu SHB KHO rồi ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hỏi hội sở thì bảo là gửi kết quả về chi nhánh rồi, có j em hỏi chi nhánh. Hỏi chi nhánh thì lại trả lời là chưa có kết quả, em liên lạc vs hội sở nha. là sao vậy mọi người, có ai giống mình ko, ko biết đc là đậu hay rớt nữa, haizzzzzzzzzzzzzzzzz!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên