SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Khả năng die bây giờ là 99,99% rồi :-s.
Không biết có đồng chí nào thi KHCN tại CN Hà Nội được gọi không ta! Ngay mai chắc phải gọi điện lên ! Chắc nghe họ trả lời xong bủi rủn chân tay luôn :d

@@. bác thi KHCN à. zzzzz, bác thi chi nhánh nào , hay trung tâm kinh doanh
Khả năng die bây giờ là 99,99% rồi :-s.
Không biết có đồng chí nào thi KHCN tại CN Hà Nội được gọi không ta! Ngay mai chắc phải gọi điện lên ! Chắc nghe họ trả lời xong bủi rủn chân tay luôn :d

@@. bác thi KHCN à. zzzzz, bác thi chi nhánh nào , hay trung tâm kinh doanh

Ah Mình thi KHCN, ứng tuyển tại SHB Hà Nội => Nguyên văn trong file excel gửi cho SHB là như thế ( Vừa mới kiểm tra lại xong, chuẩn không cần chỉnh).
Thế mới càng lo .........

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chắc chỉ trung tâm kinh doanh gọi. chi nhánh thì chưa @@/ e pv cv02 mà giờ cũng như bác ngồi trên đống lửa
Ah Mình thi KHCN, ứng tuyển tại SHB Hà Nội => Nguyên văn trong file excel gửi cho SHB là như thế ( Vừa mới kiểm tra lại xong, chuẩn không cần chỉnh).
Thế mới càng lo .........

Không biết họ có gửi mail thông báo nếu mình trượt không nhỉ các bác :Sssssssssssssssssssssss

chắc chỉ trung tâm kinh doanh gọi. chi nhánh thì chưa @@/ e pv cv02 mà giờ cũng như bác ngồi trên đống lửa

Thế thì cùng chung tâm trạng rồi 8-x.

Không biết họ có gửi mail thông báo nếu mình trượt không nhỉ các bác :Sssssssssssssssssssssss

Có thể trả lời cho bạn Không có đâu:-s. Chỉ có mình tự biết là mình trượt thôi

Chán thế, tớ thi CV5 mà đông như quân Nguyên, thôi chả hy vọng gì nữa, tìm chỗ khác vậy :<<<<<<

=)). chán nhỉ [MENTION=168829]kelauca[/MENTION], có khi nào mọi sự đã êm xuôi còn a e ta ngồi đây chờ đợi 1 cái ko có =))

Hy vọng là ko vậy. :p

- - - Updated - - -

Cũng may là có nhiều mems chi nhánh TL chém ở đây mà vẫn chưa thấy bác nào được gọi. Haiz.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên