SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

chắc nhầm hàng ùi :D. chưa thấy bank nào lấy 1 vị trí đến 8 người cả :D

- - - Updated - - -

t thây Lịch sử như MB vừa rồi tuyên QHKHDN đến 93 chú mà mỗi chi nhánh 1-2 đến 3 chú là nhiều :D

Ôh, chi nhánh HN là chi nhánh lớn nhất hệ thống SHB mà. Vs lại, họ bảo tuyển chi nhánh, có thể c phải làm ở phòng giao dịch thuộc chi nhánh đó mà. hehe.
Tạch từ lâu rồi mà cứ vào cmt:(.
SHB có tuyển thẳng ko nhỉ :3. Bác Hiển ơi :(

Bác [MENTION=168829]kelauca[/MENTION] chắc đang hồi hộp lắm đây, còn sáng ngày mai nữa, chúc bác may mắn nhé!

Bạn [MENTION=123189]mưa[/MENTION] đã có tin vui từ ngân hàng nào chưa? Hay bạn đang làm ở 1 nơi nào rồi?

Thứ 7 mà cũng gọi hả bác? :(

bác cv03 hở :D :D :D. e cứ tưởng cv02 =), thôi lại thêm tí hy vọng =))

Hôm mình đến PV thấy cũng ít bạn PV QHKH ở khu vực HN thôi mà, sao jo thành ra nhiều thế @@. Nguời tớ nhờ check nói là có 4 đứa CV03 đuợc trình lên thì tớ biết thế thôi. Hơn 1 năm vật lộn vs KHDN, chán ngán chỉ tiêu lắm rồi :(
p/s: các bạn bắt đầu có kết quả ùi, hi vọng là tốt đẹp. híc

có 40 chu pv QHKHDN bác ạ :D. chả ít ỏi gì đâu =)). hôm đó e hỏi chị pv e chị ấy bảo thế. riêng CV02 là 2 ngày pv mà ::D
Hôm mình đến PV thấy cũng ít bạn PV QHKH ở khu vực HN thôi mà, sao jo thành ra nhiều thế @@. Nguời tớ nhờ check nói là có 4 đứa CV03 đuợc trình lên thì tớ biết thế thôi. Hơn 1 năm vật lộn vs KHDN, chán ngán chỉ tiêu lắm rồi :(
p/s: các bạn bắt đầu có kết quả ùi, hi vọng là tốt đẹp. híc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back