SHB pv sơ loại, thi tuyển rồi pv vòng cuối nhé mọi ng.
Ở HCM bạn nào pv vòng cuối ngày 7/11 thì cũng có kết quả thông báo qua đt rôi nhé.

lên web SHB thấy có tin tuyển dụng này deadline đến 15/11. mình mới gửi cv đầu tháng 11 có được gọi pv đợt này ko nhỉ

SHB pv sơ loại, thi tuyển rồi pv vòng cuối nhé mọi ng.
Ở HCM bạn nào pv vòng cuối ngày 7/11 thì cũng có kết quả thông báo qua đt rôi nhé.
uhm, nhưng mình thì pv lần 1 rùi, 24/11 này ngta gọi tới chi nhánh pv lần 2. chứ k thấy kêu thi tuyển như bạn nói

mình còn nộp từ tháng 8 cơ, tự nhiên gọi mai đi pv, ảo quá, nộp 4 CV có cần gián ảnh lên k mọi người?

mình còn nộp từ tháng 8 cơ, tự nhiên gọi mai đi pv, ảo quá, nộp 4 CV có cần gián ảnh lên k mọi người?
Hồ sơ dự tuyển nộp khi đến dự phỏng vấn
1) Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển).
2) Hồ sơ ứng viên có dán ảnh (theo mẫu tải từ Website
3) Giấy khám sức khỏe.
4) Sơ yếu lý lịch có dán ảnh giáp lai, có xác nhận của chính quyền địa phương.
5) Bản sao có công chứng: hộ khẩu, CMND, Giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp đại học và các văn bằng có liên quan, bảng điểm.
6) Các giấy tờ chứng minh quá trình làm việc trước đây (nếu có).

Hồ sơ dự tuyển nộp khi đến dự phỏng vấn
1) Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển).
2) Hồ sơ ứng viên có dán ảnh (theo mẫu tải từ Website
3) Giấy khám sức khỏe.
4) Sơ yếu lý lịch có dán ảnh giáp lai, có xác nhận của chính quyền địa phương.
5) Bản sao có công chứng: hộ khẩu, CMND, Giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp đại học và các văn bằng có liên quan, bảng điểm.
6) Các giấy tờ chứng minh quá trình làm việc trước đây (nếu có).
sặc phải chuẩn bị cả đống này á? mới sơ tuyển thôi mà! chị nhân sự gọi tớ thì chỉ cần 4 bản hồ sơ ứng viên thôi o_O

Mình vào làm rồi đang khó khăn xin cái qd thôi việc ở chỗ cũ, vì ở đấy họ chả cho dấu j cả khi nghỉ, tự cắt code khi mình đề nghị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,639
Thành viên mới nhất
8xbet10_bet
Back
Bên trên