Hình như ai có kn rùi thì hok hỏi nv nữa hay sao ấy. T cũng hok bị hỏi nv. Các c chỉ hỏi chỉ tiêu tiết kiệm ,khối lượng giao dịch và mức lương của mình thôi. Còn hỏi nếu bị điều về bắc ninh or sang bên cầu giấy thì có chấp nhận hok. Nói chung các chị rất thân thiện nên hok bị áp lực chút nào đâu
Các c cũng hỏi em đang ở đau. Thế gần cầu giấy nhỉ :)) các c hỏi trc đay phòng e có xảy ra mất tiền do đưa thừa or hạch sai k. Rồi thì có gặp th khách hàng khó tính xử lý tnao, khi gd thì cái j phải cẩn thận nhất, phải chú ý cái j.
Ps: e nghe nói cn trung hoà nhân chính đang thiếu ng

Uk hôm qa có cn cầu giấy , hàm long , hà nội và hình như cả bắc ninh hay sao ấy. Cn nào cũng đag thiếu nên đợt này chắc tuyển cũng nhìu . E có bị hỏi vì sao chuyển nh hok

mình dc gọi lên nhận quyết định trúng tuyển rồi... ai chi nhánh Tây dc nhận inbox nc tý nhé...^^

Uk hôm qa có cn cầu giấy , hàm long , hà nội và hình như cả bắc ninh hay sao ấy. Cn nào cũng đag thiếu nên đợt này chắc tuyển cũng nhìu . E có bị hỏi vì sao chuyển nh hok
Dạ e mới ra trg, trc đây có đi thực tập 2 tháng ở 1 NH thui c ạ. Nói k có kn thì k hẳn mà có cũng k hẳn =))).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên